Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
Kulingana na baadhi ya Wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.

Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 

Justinr

JF-Expert Member
May 22, 2020
800
1,000

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
6,497
2,000
Baada ya kubana sana mchumba kaachia tunaelekea Getto....


Yn serikali ya Kenya imeonesha udhaifu mkubwa mbele ya Wakenya, na ss wamegundua kuwa who is a Father in this region, lkn pia hata WaTz wamegundua kuwa wanaishi katika nchi inayotegemewa mno ukanda huu kwamba cc ni wafalme ukanda huu, naskia fahari sn kuzaliwa nchi hii.

Kudadadeki tuliwatolea nje wazungu (barrick) na wakaja kupiga magoti yn wao walitoka kwao na raisi wao wakaja bongo kupiga magoti na wakakubali tunachotaka ndo itakuwia nyie Wakenya tunawalisha asbh mchn na ucku?

Yn Magu amenifundisha mengi sana kwakweli, amenifundisha jinc ya kuishi na washenzi pia amenifundisha nithamini na kujivunia changu daima
 

Chamoto

JF-Expert Member
Dec 7, 2007
5,692
2,000
Wajua Bongo kuna architecture nzuri kwa building kadha. Ila mpangilio hakuna. Kama hapa. Ona Morocco Square, ona barabara nzuri, lakini hebu angalia kandokando. Nairobi yaweza kuwa na Slum lakini zina mahali pake sio kila sehemu ilivyo Dar
Ni kwasababu hayo ni maendeleo mapya, miaka 7 iliyopita hayo maghorofa hayakuwepo.
Sehemu nyingi Dar huwa hivi, hata kando ya Posta karibu na bahari huwa na wavuvi na wamechafua eneo hilo ajabu. Sehemu kama hizi huharibu taswira ya jiji hili la Dar es Salaam
Tanzania kuna demokrasia ya hali ya juu kwenye kuachia watu kujitafutia riziki. Hatuna ma cartel wakuzuia watu wadogo wadogo kufanya biashara.

Hayo maeneo ya posta ya zamani yalikuwa ni sehemu za kupumzikia, sasa hivi fukwe imefungwa. Eneo hilo liko kwenye mpango wa kuimarishwa, ila kwakuwa bado mikakati haijaanza, ndio maana kunaonekana hivyo.
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
6,497
2,000

Muigai Jr

JF-Expert Member
Jun 3, 2020
810
1,000
Hawana uwezo wa kukaza hata kidogo mi nilikuwa nacheka tu comments za watu za humu JF zakujitutumua Kenya Airways wanategemea sana tena sana soko la Tanzania katika aviation ndani ya East Africa!!!!na wanafanya vizuri kwa sababu kuna movement kubwa sana kati ya Kenya na Tanzania kutokana na muingiliano wa kiuchumi kati ya nchi hizi mbili ukichanganya na idadi ya watu kiuhalisia wao ndio wenye nyama kubwa kwa sasa!!!!!na wanafaidi sana,Ni wakati wa kunegotiate Air Tanzania kuanza kuruka kwenye anga la Kenya kibiashara. Na hii ndo itakuwa matanga ya KQ rasmi.SA wenyewe wametugwaya.....!!!!!!!!!.Sembuse huo ubwabwa wa hapo juu!!!!!!Tutaula mchana kweupeeeeeeeee!!!!!!!!
Raha kama zote..moyo wangu!
 

The best 007

JF-Expert Member
Oct 6, 2019
6,497
2,000
upo sawa kiasi wanjala,,,,

suala la wamachinga kuachiwa kutapakaa ni tatizo sana ila uzuri hiyo si sehemu yao maalum hapo mda wowote wanaweza kutimuliwa....

kidogo siasa inatuletea shida.....

leo umecheza na point nakupongeza ila kwa hapo kijitonyama si sehemu mbaya hata siku ukija dar tembelea utaona
Mkuu yale masoko hawajajengewa sokwe mkuu.
 

Justinr

JF-Expert Member
May 22, 2020
800
1,000
Yn serikali ya Kenya imeonesha udhaifu mkubwa mbele ya Wakenya, na ss wamegundua kuwa who is a Father in this region, lkn pia hata WaTz wamegundua kuwa wanaishi katika nchi inayotegemewa mno ukanda huu kwamba cc ni wafalme ukanda huu, naskia fahari sn kuzaliwa nchi hii.

Kudadadeki tuliwatolea nje wazungu (barrick) na wakaja kupiga magoti yn wao walitoka kwao na raisi wao wakaja bongo kupiga magoti na wakakubali tunachotaka ndo itakuwia nyie Wakenya tunawalisha asbh mchn na ucku?

Yn Magu amenifundisha mengi sana kwakweli, amenifundisha jinc ya kuishi na washenzi pia amenifundisha nithamini na kujivunia changu daima
fact....mkuu
 

Muigai Jr

JF-Expert Member
Jun 3, 2020
810
1,000
Yn serikali ya Kenya imeonesha udhaifu mkubwa mbele ya Wakenya, na ss wamegundua kuwa who is a Father in this region, lkn pia hata WaTz wamegundua kuwa wanaishi katika nchi inayotegemewa mno ukanda huu kwamba cc ni wafalme ukanda huu, naskia fahari sn kuzaliwa nchi hii.

Kudadadeki tuliwatolea nje wazungu (barrick) na wakaja kupiga magoti yn wao walitoka kwao na raisi wao wakaja bongo kupiga magoti na wakakubali tunachotaka ndo itakuwia nyie Wakenya tunawalisha asbh mchn na ucku?

Yn Magu amenifundisha mengi sana kwakweli, amenifundisha jinc ya kuishi na washenzi pia amenifundisha nithamini na kujivunia changu daima
Ni fahari kweli kweli kuwa Mtanzania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom