Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
Kulingana na baadhi ya Wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.

Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 

Muigai Jr

JF-Expert Member
Jun 3, 2020
500
1,000
Magufuli ni hatari kapindua meza ya kuwa middle income Country ndani ya miaka 5....hivi hyo miaka mingine 5 si anaenda kuitawala Africa mashariki yote..maana uzuri wa nchi yako kuwa na uchumi mkubwa ni unasikilizwa.
Hata sasa swala la Ushawishi halina ubishi tena....labda huyu Mkunya...lkn M7 aekaaa,Evariste ndo hivyo tena....kagame amekubali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom