Aliniambia hutokuja kupata Mwanaume kama mimi

Aliniambia hutokuja kupata Mwanaume kama mimi

Sikiliza mdogo wangu 😂😂 kuna wakati uliopita na wakati wa sasa. Watu hubadilika kutokana na wakati na ndo mana ata Mungu husamehe makosa kwa wale waliotenda dhambi nyuma kama wakiomba Mungu awasamehe. Sasa wewe ni nani wa kuhukumu matendo yngu ya nyuma? Alafu ulivopanic utadhani una u ndugu na mchumba wangu. Km amekula hasara ni yeye sio wewe huna haja ya kujifanya una huruma kwa mtu usiemfahamu 😏
Kwahiyo ni kweli uliwahi kubakwa na babako kama jinsi ambavyo umewahi kupandisha nyuzi humu?

Hao wazazi ambao unasema wanamuelewa mpenzi wako na kusupport ni pamoja na huyo baba??
 
Mchizi ulienae sema atakua mjanja sana ndio mana unakuja kusifia ujinga, kua makini kwenye mahusiano vidume hua hatutifautiani kama unavyodhani
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" 🤦‍♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Inaonekana kama bado na wewe unampenda x wako.....mrudiane basi msuluhishane!
 
Kuna wanaume wanabahati mbaya aisee,

Unaoa mke ana vipengele lukuki[emoji116]
1. Mbele pametinduliwa na pamechakaa mno
Kielelezo: ule Uzi wake wa kupigwa miti na Wanaume wawili, achilia mbali mahusiano kibao kabla.

2. Bikra ya nyuma Hana,
Kielelezo: Uzi wake wa GAY PORN

3. Keshatinduliwa mno na baba mkwe wako,
Kielelezo: Uzi wake wa kushiriki kimapenz na babe ake mzazi.

4. Keshatoa mimba,
Kielelezo: Uzi wake wa kukiri kutoa mimba na kuua kichanga.

5. Hapendi watoto,
Kielelezo: Uzi wake wa kuwafinya watoto wadogo.

6. Alieshapitia maisha ya kujiuza,
Kielelezo: Uzi wake khs jinsi ya kuchagua wanaume wenye Ela.

7. Anayeamini uzuri wake ndio tiketi ya maisha Bora,
Kielelezo: Uzi wake wa kutokuona umuhimu wa shule kwasababu Ni mrembo.

Matatizo ya mtoa mada Ni mengi ni mengi na Ni mengi mno.

KIUFUPI,
HAMNA MKE HAPA, mwenzetu keshapigwa na kitu kizito chenye ncha Kali sana kichwani[emoji26]
Duh!! hapo kwenye namba 1 na namba 2, mtoa mada keshachakazwa matundu yote, ni mwendo wa kujinyea nyea tuu, afu asivokuwa na haya anakuja kujitapa huku anaolewa.

Anaolewa hata bikra ya nyuma hana!!!!!, anaye muoa atakua ***** mwenzake, wote wanapigwa pipe za marinda afu anakuja kujisifu huku, amepata mume, kumbe wote wanaliwa.
 
Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" 🤦‍♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.

Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.

Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Mtaachana Tu
(Jokes)
 
Mkuu maelezo yako yanaonesha yeye anaendelea na maisha yake ila wewe hujamove on.

Una kazi ya kumfuatilia na sasa unataka kumuonesha kuwa kuna mtu sahihi zaidi yake.

Waliomove on hawanaga muda wa kufahamu aliyeachana nae anafanya nini na nani, wakiingia kwenye mahusiano wanaingia kwa ajili yao sio kuwaonesha maex kuwa Wana wapenzi wapya.

Kuanzisha Uzi tu ni dalili kuu unamuwaza ex wako muda mwingi kuliko kuwaza ndoa yako itakuwaje
Kweli kabisa

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Kuna wanaume wanabahati mbaya aisee,

Unaoa mke ana vipengele lukuki[emoji116]
1. Mbele pametinduliwa na pamechakaa mno
Kielelezo: ule Uzi wake wa kupigwa miti na Wanaume wawili, achilia mbali mahusiano kibao kabla.

2. Bikra ya nyuma Hana,
Kielelezo: Uzi wake wa GAY PORN

3. Keshatinduliwa mno na baba mkwe wako,
Kielelezo: Uzi wake wa kushiriki kimapenz na babe ake mzazi.

4. Keshatoa mimba,
Kielelezo: Uzi wake wa kukiri kutoa mimba na kuua kichanga.

5. Hapendi watoto,
Kielelezo: Uzi wake wa kuwafinya watoto wadogo.

6. Alieshapitia maisha ya kujiuza,
Kielelezo: Uzi wake khs jinsi ya kuchagua wanaume wenye Ela.

7. Anayeamini uzuri wake ndio tiketi ya maisha Bora,
Kielelezo: Uzi wake wa kutokuona umuhimu wa shule kwasababu Ni mrembo.

Matatizo ya mtoa mada Ni mengi ni mengi na Ni mengi mno.

KIUFUPI,
HAMNA MKE HAPA, mwenzetu keshapigwa na kitu kizito chenye ncha Kali sana kichwani[emoji26]
[emoji134][emoji134]me nipo nyuma kabisa....naona kwa mbali sana

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom