Mac Alpho
JF-Expert Member
- Aug 5, 2019
- 14,025
- 28,096
A
Haya bwana
Haya bwana
Huu ujumbe wako tu unaonesha wewe ni kimeo.Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" 🤦♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Mkuu maelezo yako yanaonesha yeye anaendelea na maisha yake ila wewe hujamove on.
Una kazi ya kumfuatilia na sasa unataka kumuonesha kuwa kuna mtu sahihi zaidi yake.
Waliomove on hawanaga muda wa kufahamu aliyeachana nae anafanya nini na nani, wakiingia kwenye mahusiano wanaingia kwa ajili yao sio kuwaonesha maex kuwa Wana wapenzi wapya.
Kuanzisha Uzi tu ni dalili kuu unamuwaza ex wako muda mwingi kuliko kuwaza ndoa yako itakuwaje
Chenye thamani chenyewe Ndio Kama hiki? Au tusubirie subirie kingine?[emoji848]View attachment 2149461View attachment 2149463View attachment 2149464View attachment 2149466
Mliachana lakini unajua kwamba mahusiano yake hayadumu na hatulii na wanawake .Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" 🤦♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Ni kweli bado haujapata mwanaume kama yeye kama utaendelea kufuatilia mahusiano yake na kumchunguza kila kukicha hadi kutaka kutafuta validation kwa kumpa kadi ya mwaliko .Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" 🤦♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Mjanja mjanja tu huyu kifupi maji mara moja ashaiva.. kakubuhu baharia ameponea tundu la sindano sio kwa zaga hiloChenye thamani chenyewe Ndio Kama hiki? Au tusubirie subirie kingine?[emoji848]View attachment 2149461View attachment 2149463View attachment 2149464View attachment 2149466
Demu hamna kitu hapo 😂😂😂😂mbovu ndo maana kaachwaUnapokua muongo sana hakikisha una kumbukumbu[emoji4]View attachment 2149458
Unapoteza sana muda kurudi nyuma, baada ya kuachana haupaswi kujua alipo au anatoka na nani. Mnaonekana mnapendana badoNakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" 🤦♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Ndiiiiioooo[emoji12]!Hongera kwa kuolewa.
Mambo yake muachie mwenyewe
Used mitsubish FUSO from Japan, milleage 2,000,000 km[emoji4]Demu hamna kitu hapo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mbovu ndo maana kaachwa
Maharage ya mbeya[emoji4]Mjanja mjanja tu huyu kifupi maji mara moja ashaiva.. kakubuhu baharia ameponea tundu la sindano sio kwa zaga hilo
Muwapage sasa semina elekezi hawa wenzenu wawe wanawake Bora Kama ninyi[emoji134][emoji134]me nipo nyuma kabisa....naona kwa mbali sana
Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app