Nilie nae sio yeye na hawezi kua yeye maana ana standards mara laki kushinda yeyeBado unampenda ndio mana unamfatilia_ bado hujampata kama yeye maana uliye naye sio yeye
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]eti Kama bangiHayo mahusiano ndo nn hujatambulishwa ukweni unatumika miezi 7 kisirisiri kama bangi
Kwani utakubaliSitompelekea mimi nitampa mtu ampelekee
Wengine uwa yanatimia wakiwa tayari kwenye ndoa na hao ndo wengi. Huoni thread za wanandoa kuchepuka na ma xMama na baba wa mpenzi wangu wananipenda sna na wana support mahusiano yetu alafu wee unasema sijatambulishwa 🙄 Utakua unaumwa wewe
Usimwamini mno hata huyo uliyenae, wanaume akili zetu tunazujua wenyewe,Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" [emoji2356] Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]
Bado una safari ndefu usijisifu totoo.Nakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" [emoji2356] Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]
. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]
Mpaka umeweza kujua kwamba anabadilisha wanawake na wewe ndio ulidumu naye kwa muda mrefu inaonyesha kabisa unamfuatilia.Simfatilii. Nampelekea kadi tu alafu yeye ndo ataamua kuja au asije
.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
[emoji6]
Bora umeongea.Chenye thamani chenyewe Ndio Kama hiki? Au tusubirie subirie kingine?[emoji848]View attachment 2149461View attachment 2149463View attachment 2149464View attachment 2149466
Kuoa mwanamke Kama uyu Lazima uwe umejikoki Sana Kama wale waTALEBANBora umeongea.
Kuna watu wana moyo sana.
Mtu kama huyu ambaye kila siku ana jipya hapa jf na lugha tata naye snataka mume bora haha
Unatafuta kupasha kiporo ww sio siriNakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume km mimi maisha yako yote" [emoji2356] Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu. Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]