🤣🤣🤣🤣🤣
Ukiskia "tangi bovu",duh!! hapo kwenye namba 1 na namba 2, mtoa mada keshachakazwa matundu yote, ni mwendo wa kujinyea nyea tuu, afu asivokuwa na haya anakuja kujitapa huku anaolewa.
anaolewa hata bikra ya nyuma hana!!!!!, anaye muoa atakua ***** mwenzake, wote wanapigwa pipe za marinda afu anakuja kujisifu huku, amepata mume, kumbe wote wanaliwa.
Sio maex TU,Ukiona una Ma-X wengi ujue wewe ndio tatizo (Una chembechembe za umalaya)
Noma sana mkuuSio maex TU,
Mtu keshapigwa Hadi na baba ake mzazi.
Kuna Nini Tena hapo zaidi ya laana na mikosi tupu[emoji848]
Sent using Jamii Forums mobile app
Chuma imetembea, mpk imetembea Tena[emoji4][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
🤣🤣 Sema mwanangu umepiga hatrick kwenye huu uzi
Hawa ndo wanawake ukipita nae hata kwa bahat mbaya, kesho yake michongo yako yote kila ukigusa haiendi[emoji4]Noma sana mkuu
Nilizani umeshaolewa kumbe mwezi WA Saba, bado sana kuropoka na inaonekana ulijitahidi kwa "gharama" yoyote uoelewe.Kumbuka pia ndoa sio siku moja hivyo unaweza ukaingia kwenye ndoa na yakakushinda. Jamaa ataoa na maisha yake yatakuwa mswano kuliko yako coz wewe ndo ulisababisha aongee maneno ya uchungu yaliyojeruhi nafasi yake mpaka keshoNakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" 🤦♀️ Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule 😁 amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.
Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol 😉
Ukipita kumbuka kuogea chumvi ya mawe kuondoa gundu😀Hawa ndo wanawake ukipita nae hata kwa bahat mbaya, kesho yake michongo yako yote kila ukigusa haiendi[emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app
We subiri tu, muone na huyu mtu utateseka na utamkumbuka sana huyo x wakoNakumbuka wakati naachana na x wangu aliniambia "hutokuja kupata mwanaume kama mimi maisha yako yote" [emoji2356] Watu wengine sijui hua wanajiamini nini mpk wanaeza kutamkia mtu maneno km haya. Matokeo yake yeye ndo hakupata tena mwanamke km mimi.
Baada ya kuachana na mimi amekua akibadikisha wanawake tu, leo huyu kesho yule [emoji16] amekua hadumu kwenye relationships. Relationship yake iliodumu sana ilikua na mimi tu.
Mie aliniambia sitampata mwanaume km yeye saa hii nina mahusiano yangu yanayoenda vizuri tu na mwezi wa 7 tunaoana. Nina plan nimpelekee card ya mualiko huyu x wangu.
Nataka aone alichokipoteza kilikua na thamani lakin hakujua thamani yke kwa mda ule lol [emoji6]
Ukiskia kuikwaa mikosi Basi ndo vile Kwenda kuweka ndanj mwanamke Kama mtoa madaNi shidaa
Baba mtu atapokea mahari ya mume mwenza🥱🙆dunia ina mambo hiiMtoa mada hili suala lako liliishia wapi,
Uyo jamaa anaetegemea kukuoa mwezi wa 7, Iyo mahali ndo kapeleka kwa mzee wako uyu uyu au Kuna baba mkwe mwingine?View attachment 2149493
Hebu Relax Kwanza mtoa mada[emoji4]Na wewe huna mamlaka ya ku judge past yangu. Challenge? Ivi unadhani hii ya kwako ni challenge kwangu? A challenge from stranger? Hmm hakuna ktu kama iko kwangu. Kwangu hakuna kitu kinachoitwa challenge kutoka kwa mtu nisiemfahamu ata anafananaje. Mtu ambae sina uhakika km ni binadamu kweli au zombie [emoji23]
Ndo haya ya unakuta familia inaandamwa na mikosi chungu mzima tunabaki kutafta mchawi.Baba mtu atapokea mahari ya mume mwenza🥱[emoji134]dunia ina mambo hii
Chumvi ya magadi kabisa[emoji1787]Ukipita kumbuka kuogea chumvi ya mawe kuondoa gundu😀
😀😀😀
Kama ile ya benzema kwny comeback ya real Madrid vs psg pale santiago bernabeu[emoji4][emoji1787][emoji1787] Sema mwanangu umepiga hatrick kwenye huu uzi