Shida zote za nini hizi?Kuoa mwanamke Kama uyu Lazima use umejikoki Sana Kama wale waTALEBAN
HahahaHili pambano ni Abdallah pazi aka dulla mbabe mzee wa udenda vs Michael Iron Tyson kipindi yu kijana alafu wew ndo dullah mbabe unahisi kwamba na mdomo nao huwa unapigana
Kwahiyo unahisi hapo ulipo upo salama?hutujui vizuri sisi kiumeni wewe ndoa nitamu ukiwa nje ila ukishazama ndani huwa tunaigeuza hutoamini....kapashe kiporo kidogo MkuuWala sio mshindano. Nmekumbuka tu maneno yke. Maneno yke yamemrudia mwenyewe
Ningekua sijamove on Ningekua bado nko nae hadi leo. Alaf kuna vitu ata kama hutaki kujua utajua tu km nnavojua mahusiano ya x wangu 😏Mkuu maelezo yako yanaonesha yeye anaendelea na maisha yake ila wewe hujamove on.
Una kazi ya kumfuatilia na sasa unataka kumuonesha kuwa kuna mtu sahihi zaidi yake.
Waliomove on hawanaga muda wa kufahamu aliyeachana nae anafanya nini na nani, wakiingia kwenye mahusiano wanaingia kwa ajili yao sio kuwaonesha maex kuwa Wana wapenzi wapya.
Kuanzisha Uzi tu ni dalili kuu unamuwaza ex wako muda mwingi kuliko kuwaza ndoa yako itakuwaje
Utaachwa wewe kwanza kabla ya mimiHata huyo unayedai atakuoa.Atakuacha kama x wako.Wewe ni mwanamke usiyejitambua.
Ndoa mwezi wa 7 Leo mwezi wa 3.Usimwamini mno hata huyo uliyenae, wanaume akili zetu tunazujua wenyewe,
Hamna mwanamke apa, jamaa kapigwa[emoji3525]Shida zote za nini hizi?
Labda ni detective utajuaje?Sasa unamfatilia fatilia nn utadhani detective😂😂
LOL mnapenda sana kujipa moyo 😁Hadi imemfungulia thread , kweli alikuwa kidume [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Deep acha kufukua makabuli[emoji1787][emoji1787].Chenye thamani chenyewe Ndio Kama hiki? Au tusubirie subirie kingine?[emoji848]View attachment 2149461View attachment 2149463View attachment 2149464View attachment 2149466
Haitakuja kuwahi kutokea kuchepuka nae. Km Wanaochepuka na x zao ni wao sio mimiWengine uwa yanatimia wakiwa tayari kwenye ndoa na hao ndo wengi. Huoni thread za wanandoa kuchepuka na ma x
Nisimuamini sana? Kwahiyo nikuamini wewe au?Usimwamini mno hata huyo uliyenae, wanaume akili zetu tunazujua wenyewe,
Kweli ni furaha kwake ndo mana anazidi kukonda 😂Ww ndio unaumia katika kuachana kwenu ndio maana unamuanzishia threads.
Pia wanawake bwana mwenzio anakula atakavyo ww unasema hadumu ktk rship adumu kwan kazaliwa nao wameshikana [emoji1][emoji1][emoji1] kuna kipindi kwetu wanaume hicho unachokiona kama adhabu kwetu sisi ni furaha to the maximum
Hyo mtu mnasema namfatilia nilishamfuta sehem zote yeye mpk leo bado ananifatilia mfano nkiweka status within a second ameshaviewMpaka umeweza kujua kwamba anabadilisha wanawake na wewe ndio ulidumu naye kwa muda mrefu inaonyesha kabisa unamfuatilia.