Aliniambia hutokuja kupata Mwanaume kama mimi

Aliniambia hutokuja kupata Mwanaume kama mimi

Kwanza,
Kuna wanaume Wana bahati nzuri Sana, hasa uyo uliye achana nae kipind icho.

Pia,
Kuna wanaume wana bahati mbaya Sana, hasa uyo uliye unaetegemea kufunga nae ndoa mwezi wa 7[emoji26]View attachment 2149481View attachment 2149483View attachment 2149485View attachment 2149489
Wee mbona umepanic sana km hii thread nnekufungulia wewe vile 😁 Alaf wewe ni nani wa ku judge past ya watu kama vile wewe ni malaika huna baya uliowai kufanya. Au kujifanya innocent nyuma ya keyboard unadhani ndo umekua msafi kweli 😏
 
Utaumia sana na bado mhimu mtafute jamaa mpigie magoti myajenge maana inaonyesha kuwa hata hapo ulipo umejipendekeza tu ili kufuta kauli ya jamaa kuwa hutopata mwanaume kama yeye,na ndio maana unamfuatilia kujua leo kamla nani kesho atamla nani?
Ni mpigie magoti? Unaumwa wewe 😁 labda yeye ndo anipigie magoti mimi nimsamehe maneno yke aloniambia wakati wa kuachana
 
Nikisha amua ku move on, ni nime move on, sigeukagi...
Sitaki kujua lolote kuhusu yeye, Yeye akitaka kujua yang ni juu yake sasa...

Kwa maelezo yako ni kwamba bado unampenda na unafatilia relationships zake(for what?), si usonge tu..
Unampa kadi ya mwaliko ili?
Mpotezee mazima na maisha yaendelee.
Ningekua bado nampenda ningekua bado nipo nae hadi sasa. Kwani kuna ubaya nikimpa kadi ya mwaliko km rafiki?
 
Wee mbona umepanic sana km hii thread nnekufungulia wewe vile [emoji16] Alaf wewe ni nani wa ku judge past ya watu kama vile wewe ni malaika huna baya uliowai kufanya. Au kujifanya innocent nyuma ya keyboard unadhani ndo umekua msafi kweli [emoji57]
Hebu Relax mkuu

Hii Umeanzisha thread mwnyw, ila huna mamlaka kutupangia Cha kucomment.

Tunacoment kuanzia kwny past yako, tunakuja kwny present yako, tunamalizana na future yako.

Jifunze kuKubali challenge,
Vile unavyokosoa ex zako humu, jivunze kuvumilia na Wewe ukikosolewa humu humu pia[emoji4]
 
Au kujifanya innocent nyuma ya keyboard unadhani ndo umekua msafi kweli [emoji57]

Sijawai kua innocent mbele au nyuma ya keyboard, huenda Mimi Ni mchafu sana kuliko hata wewe hapo.

Sema sasa,
Ila siwez kua harsh na abusive Kama ulivyo wewe Apo nnapoachana na ex wangu.

Sikufundishi namna ya kuishi, ila unapaswa ubadilike.

Afu ukumbuke historia yako itakuandama popote pale uendako hata kaburini, kwaio tujifunze kuwasemea mema wenzetu wanapotukosea, hata Kama mshaachana[emoji4]

(No offense intended[emoji120][emoji4])
 
Acha roho mbaya, ninyi nyote pamoja na x wako mna uchawi kasoro vitendea kazi ndio mmekosa.

Yeye alikuombea ukose mume kama yeye, wakati huo nawew unajipongeza kwa yeye kukosa mke mtulivu ndiomaana unataka kumchoma roho kwa kumpa kadi ya kumuhadaa na kumsnichi....


Fuc*ken mapenzi ny**ok..oooo
 
mleta mada, acha uongo wa kinafki, hapo ulipo unatamani sana kuolewa na wala huna huyo mume wa kukuoa mwezi wa 7 wala cha nini. Unajikosha tuu, kwanza wewe huiwezi ndoa, kwa tabia zako. Pia yaonesha wewe ni kicheche mzuri tuu.

Unaweza tuambia ni mara ngapi umetafunwa ndogo, au kuliwa boga?
 
Kuna wanaume wanabahati mbaya aisee,

Unaoa mke ana vipengele lukuki[emoji116]
1. Mbele pametinduliwa na pamechakaa mno
Kielelezo: ule Uzi wake wa kupigwa miti na Wanaume wawili, achilia mbali mahusiano kibao kabla.

2. Bikra ya nyuma Hana,
Kielelezo: Uzi wake wa GAY PORN

3. Keshatinduliwa mno na baba mkwe wako,
Kielelezo: Uzi wake wa kushiriki kimapenz na babe ake mzazi.

4. Keshatoa mimba,
Kielelezo: Uzi wake wa kukiri kutoa mimba na kuua kichanga.

5. Hapendi watoto,
Kielelezo: Uzi wake wa kuwafinya watoto wadogo.

6. Alieshapitia maisha ya kujiuza,
Kielelezo: Uzi wake khs jinsi ya kuchagua wanaume wenye Ela.

7. Anayeamini uzuri wake ndio tiketi ya maisha Bora,
Kielelezo: Uzi wake wa kutokuona umuhimu wa shule kwasababu Ni mrembo.

Matatizo ya mtoa mada Ni mengi ni mengi na Ni mengi mno.

KIUFUPI,
HAMNA MKE HAPA, mwenzetu keshapigwa na kitu kizito chenye ncha Kali sana kichwani[emoji26]
Sikiliza mdogo wangu 😂😂 kuna wakati uliopita na wakati wa sasa. Watu hubadilika kutokana na wakati na ndo mana ata Mungu husamehe makosa kwa wale waliotenda dhambi nyuma kama wakiomba Mungu awasamehe. Sasa wewe ni nani wa kuhukumu matendo yngu ya nyuma? Alafu ulivopanic utadhani una u ndugu na mchumba wangu. Km amekula hasara ni yeye sio wewe huna haja ya kujifanya una huruma kwa mtu usiemfahamu 😏
 
Kuna wanaume wanabahati mbaya aisee,

Unaoa mke ana vipengele lukuki[emoji116]
1. Mbele pametinduliwa na pamechakaa mno
Kielelezo: ule Uzi wake wa kupigwa miti na Wanaume wawili, achilia mbali mahusiano kibao kabla.

2. Bikra ya nyuma Hana,
Kielelezo: Uzi wake wa GAY PORN

3. Keshatinduliwa mno na baba mkwe wako,
Kielelezo: Uzi wake wa kushiriki kimapenz na babe ake mzazi.

4. Keshatoa mimba,
Kielelezo: Uzi wake wa kukiri kutoa mimba na kuua kichanga.

5. Hapendi watoto,
Kielelezo: Uzi wake wa kuwafinya watoto wadogo.

6. Alieshapitia maisha ya kujiuza,
Kielelezo: Uzi wake khs jinsi ya kuchagua wanaume wenye Ela.

7. Anayeamini uzuri wake ndio tiketi ya maisha Bora,
Kielelezo: Uzi wake wa kutokuona umuhimu wa shule kwasababu Ni mrembo.

Matatizo ya mtoa mada Ni mengi ni mengi na Ni mengi mno.

KIUFUPI,
HAMNA MKE HAPA, mwenzetu keshapigwa na kitu kizito chenye ncha Kali sana kichwani[emoji26]
Ni shidaa
 
Hebu Relax mkuu

Hii Umeanzisha thread mwnyw, ila huna mamlaka kutupangia Cha kucomment.

Tunacoment kuanzia kwny past yako, tunakuja kwny present yako, tunamalizana na future yako.

Jifunze kuKubali challenge,
Vile unavyokosoa ex zako humu, jivunze kuvumilia na Wewe ukikosolewa humu humu pia[emoji4]

Na wewe huna mamlaka ya ku judge past yangu. Challenge? Ivi unadhani hii ya kwako ni challenge kwangu? A challenge from stranger? Hmm hakuna ktu kama iko kwangu. Kwangu hakuna kitu kinachoitwa challenge kutoka kwa mtu nisiemfahamu ata anafananaje. Mtu ambae sina uhakika km ni binadamu kweli au zombie 😂
 
Sijawai kua innocent mbele au nyuma ya keyboard, huenda Mimi Ni mchafu sana kuliko hata wewe hapo.

Sema sasa,
Ila siwez kua harsh na abusive Kama ulivyo wewe Apo nnapoachana na ex wangu.

Sikufundishi namna ya kuishi, ila unapaswa ubadilike.

Afu ukumbuke historia yako itakuandama popote pale uendako hata kaburini, kwaio tujifunze kuwasemea mema wenzetu wanapotukosea, hata Kama mshaachana[emoji4]

(No offense intended[emoji120][emoji4])
Toka lini kusema ukweli kumekua ni ku abuse? Nimesema kile alichosema au ulitaka nimsemee kile ambacho hajasema?
 
Inaonekana bado unampenda maana unamfatilia kichizi....ukute yeye hata hajui mambo yako au hata kama umepata mchumba.

Hata kama unaolewa bado Kauli yake ya hutompata Kama yeye Ni ukweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom