Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Natumai wana Jf, wote ni wazima na buheri wa afya habarini nyote.
0 Reactions
6 Replies
909 Views
Kufikiri, kuibua hoja na kuwasalisha mawazo ni sehemu ya upeo wa akili yangu, mi ni mdau wa Siasa,Elimu,Teknolojia,Uhusiano na mapenzi. Nawaombeni wana JF mnipoke kwa mikono miwili hooodi!!!
0 Reactions
2 Replies
865 Views
Hodi Jamvini Humu, Heshima zenu woote jukwaani. Miaka mitano iliyopita mwezi kama huu na tarehe kama Bongo Pix Blog ilizaliwa, post ya kwanza iliwekwa katika blog, hayakuwa maamuzi mepesi kuanza...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
habari za kazi wana jamii hongereni kwa kazi za ujenzi wa taifa wengi mnafahamu kuwa mimi ni mgeni jamii forum inaweza ikawa kweli ...mimi ni mgeni wa ku post thread ila co mgeni wa jamii forum...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Kila chanda chema huvishwa pete.jf.idumu wana jf hongereni. Kiukweli ninayo mengi yakusema. Ila kwakua nimgeni,napenda nitosheke na hili la kutambulika, kama mwana jf. Hai. Kiukweli nimefarijika...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Nachukua muda huu kuwaomba ndugu zangu wapendwa mnikaribishe kwenye hii familia ya JF. Nimejifunza mengi sana kupitia kwenu wakati nikiwa sio member. Sasa nimeona umefika wakati na mimi kuingi...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
deadteja is here, jamani! naombeni, kwa mioyo iliyo kunjufu kabisa, mnikaribishe hapa kunako jamvi. msinitenge, mi mwenzenu under the same sun, the same god and l breath, of course, the same...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Wana JF, Kweli its an honor kua mgeni wa "Great Thinkers"; I believe nitapata meeengi toka kwenu (the IRONY nimeiskia Jamii Forum baada ya mwanasiasa wetu kulalama).
2 Reactions
45 Replies
4K Views
helw friends, im new here, i hope i'll get a warmly welcome from you thanks
0 Reactions
32 Replies
2K Views
Na bisha hodi tayari nikiwa ndani ya nyumba hii ndo tabia zetu huko kijijini msishangae mimi ni Mtanganyika1 siyo mdanganyika naomba mnipokee tu,tutasalimiana baadae baada yakuketi ndo tamaduni...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nimefurahi kujiunga na jamii forum kwani nilikua naisikia redioni tu.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
I am happy that now have joined JF. Through you I hope I will learn a lot. Ninaomba mnikaribishe kwa vifijo na vigeregere. Ambe muraa.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Naombeni all wanajamii mnipokee na fikra zangu,i wish am not alon.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Hakika wana JF nawapongeza sana kwa habari na changamoto nyingi za maisha katika nyanja zote. nimeamua nami niongezeke kwenye jamii ,ili tuzidi kubadilishana mawazo mbalimbali kati ya aliyekuwa na...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
helloo people on the site, hw is it on here
0 Reactions
3 Replies
932 Views
Mgeni akikaribishwa vizuri hujsikia furaha,amani,na upendo.nahitaji kupenda kupendwa na kufurahi na ndugu wote.amina
0 Reactions
15 Replies
1K Views
hi every one im so happy to be here to share my thoughts and listen to other people opinions. most important is the way we get breaking news from Tanzania.... this is one of the greatest site to...
0 Reactions
78 Replies
4K Views
Wapi napata mitambo ya umwagiliaji inayotumia nishati ya upepo?
0 Reactions
8 Replies
798 Views
Am new to this, Hi to all members
0 Reactions
18 Replies
1K Views
hi jf i'm a new kid on a blok just want to enjoi the ideas of great thinkers
0 Reactions
22 Replies
2K Views
Back
Top Bottom