Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
mimi ni new member naomba mnipokee na ushirikiano thanks
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Ngo x 4...hodi,,,wenye boma ii..! nimekuja juzi toka shamba naombeni mnipokee,,! baada ya hapo naomba mnisaidie, nataka kubadili UZA NEM nifanyaje wahishimiwa.
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Naomba nitumie ugeni wangu kutambulisha pia blog ya indaba africa ambayo ni INDABA AFRICA I salute anchor
0 Reactions
12 Replies
2K Views
nduguzangu wana jf. amani kwenu. nimepiga honi na hodi vyotekwa pamoja hicho nikiashirio tosha kua sijui nianziewapi ila ninaimani kwamc kwakua wana jf, woteni ndugu basi sinashaka mtanipokea...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Hlw Guyz mwenzenu nina kamba mguuni nataka mnisaidie kuitoa ili niwe mwenyeji kama nyie.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
hallo wana jf mwana wa kizigua naingia humu jamvini kwa kuja kukibomoa kabisa chama cha magambazz. hivyo cdm naomba tushirikiane.people power forever!!!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Nimevutiwa sana na michango ya wana jf katika mambo mengi sana hasa katika siasa. MIMI NI MTANZANIA,MUISLAMU NA MWANACHAMA HAI WA CDM. NAOMBENI MNIPOKEE.
0 Reactions
24 Replies
2K Views
Jamani waungwana, najishangaa? Wapi tena hapa?
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Jamani changieni.
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Hodi wana JF. Naomba mnipokee kijana wenu.
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Nilisahau kupitia huku,naombeni mnipokee ili niwe family member wenu.
0 Reactions
6 Replies
904 Views
Now i'm in this Jf. Hi to all members
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hodi hodi wana jamii
0 Reactions
10 Replies
1K Views
watanzania wenzagu naamini kubalisha maisha ya kila siku yatupasa tubadilishe vile tufanyavyo kila siku. Napenda niwe mwanaJamii kama ninyi mlionitangulia. Ukaribisho tafadhali
0 Reactions
24 Replies
2K Views
Wapendwa wanaJF nilipotea kwa miezi kadhaa likini nimerudi. Hii ni kutokana na matatizo ya kiafya yalonikumba. Kwa sasa niko hewani tuendeleze hili jahazi la maisha. Asanteni
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Hodi wana JF,naingia ulingoni tafadhali nipokeeni.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Habari zenu wanaJF mimi ni mwanachama mpya hapa jamvini, natumai mtanipokea na kunipa ushirikianao!!!
0 Reactions
25 Replies
2K Views
Habari zenu jamani!<br /> Ni faraja kujiunga nanyi kuanzia leo.Nimekuwa nikipita humu mara kwa mara.JF imetokea kuwa eneo la kuainisha changamoto,kuongeza ufahamu,kuchochea kufikiri,udadisi na...
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Natumai mu wazima wadau mi mgeni wenu naomba tushirikiane kwa kila jema wadau,nawatakia cku njema.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
hi
waungwana naingia umu naomba mnipokee
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Back
Top Bottom