fad fundi

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,486
2,000
Karibu sana. Kama unakulb kaya karibu area zangu.
 

Sniper

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,940
2,000
karibu fundi, japo lugha yako ilinipa shida kidogo kukuelewa, ila nimekuelewa.
 

Mwenzetu

JF-Expert Member
Dec 16, 2010
547
250
hi jf i'm a new kid on a blok just want to enjoi the ideas of great thinkers
...............fad fundi,karibu sana hujambo?........................ukikaribishwa karibia basi........uelewe kuwa mkono mtupu pia haulambwi.......
 

fad fundi

Member
Sep 7, 2011
25
20
nimekaribia mwenzangu ila ctaki kuvimba kifua kama nimepigwa ngumi ya mgongo au kujifanya paka wa mpishi kujua kila msosi
HI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom