Hodi jamani ndani ya jukwaa

Rejao

JF-Expert Member
May 4, 2010
9,237
2,000
Karibu sana....
Jina lako linanikumbusha rafiki yangu wa zamani nikiwa Ilboru sec.
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Your wish is our command.. You are not alone...

Karibu and enjoy...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom