NGO NGO hodiii hodiii


Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
habari za kazi wana jamii hongereni kwa kazi za ujenzi wa taifa wengi mnafahamu kuwa mimi ni mgeni jamii forum inaweza ikawa kweli ...mimi ni mgeni wa ku post thread ila co mgeni wa jamii forum nilikuwa nikifuatilia sana mijadala mbalimbali humu jf(tangu deS 2006)lakini ckuwa member leo hii ndo nimeamua kuji register hivo nawaomba mnipokee VIZURI JAPO cc km cc bado 2po kwenye majonzi ya wenze2 wa kule zenj,kenya na burund....naimba 2heshimiane nahic mimi ndio member mdogo kuliko wote humujf.....assalaam aleykum...
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Karibu JF...uandishi wako,mh!
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
ukoje kaka....turekebishane na tuambiane co kugunana
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Kwa nini tangu 2006 umekuwa ukichungulia tu bila kujiunga?
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
nilikuwa muoga wa kutukanwa na kushambuliwa kwa watu wa aina fulani hiviii bt hivi sasa naona wamepungua sana(japo hawajaisha)
ambao nilikua nikiona watu ambao waliokuwa tofaut nao wakishambuliwa
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
nilikuwa muoga wa kutukanwa na kushambuliwa kwa watu wa aina fulani hiviii bt hivi sasa naona wamepungua sana(japo hawajaisha)
ambao nilikua nikiona watu ambao waliokuwa tofaut nao wakishambuliwa
Greater Thinker anaogopa kutukanwa na kushambuliwa? hebu badili jina kwa msingi huu.
Karibu kwa mara nyingine Jamvini hapa.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
nilikuwa muoga wa kutukanwa na kushambuliwa kwa watu wa aina fulani hiviii bt hivi sasa naona wamepungua sana(japo hawajaisha)
ambao nilikua nikiona watu ambao waliokuwa tofaut nao wakishambuliwa
Una uhakika na unayoyasema?
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
ndio naogopwa kutukanwa hasa na wapumbavu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,450
Likes
1,300
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,450 1,300 280
Karibu sana JF.
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,060
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,060 27 145
habari za kazi wana jamii hongereni kwa kazi za ujenzi wa taifa wengi mnafahamu kuwa mimi ni mgeni jamii forum inaweza ikawa kweli ...mimi ni mgeni wa ku post thread ila co mgeni wa jamii forum nilikuwa nikifuatilia sana mijadala mbalimbali humu jf(tangu deS 2006)lakini ckuwa member leo hii ndo nimeamua kuji register hivo nawaomba mnipokee VIZURI JAPO cc km cc bado 2po kwenye majonzi ya wenze2 wa kule zenj,kenya na burund....naimba 2heshimiane nahic mimi ndio member mdogo kuliko wote humujf.....assalaam aleykum...
Unapiga hodi wakati ushafika chumbani..angalia hizo posts
Join Date : 12th September 2011
Posts : 18

Rep Power : 0
 

Forum statistics

Threads 1,213,899
Members 462,337
Posts 28,494,376