Hodiiii ndugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodiiii ndugu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Simolunda, Sep 9, 2011.

  1. Simolunda

    Simolunda JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mgeni akikaribishwa vizuri hujsikia furaha,amani,na upendo.nahitaji kupenda kupendwa na kufurahi na ndugu wote.amina
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu simolunda.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa Latavi ufanyie kazi, karibia!!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    ..Katavi sio Latavi....hahahahaah!!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,934
    Likes Received: 6,577
    Trophy Points: 280
    Karibu mgeni.


    Wah: Katavi, Chatu dume, Karen Happuch, naomba muongozo wenu.
    Hivi kwanini wageni wenye majina kama sweetie, soothheart, Gal gal, malovee, nightmachejo, lady O n.k wanapokelewa kwa page 9
    lakini akina ngamakama, Sebukwa, Kisorya ni nusu page. why? si ubaguzi

    naomba kutoa hoja
     
  10. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    ...............karibu sana Simolunda,jisikie furaha,kuwa na amani unapendwa saaana jamani,wewe jisikie huru pita mpaka ndani,huku kuna kila kitu,kwanza kunywa maji ya baariiidi utulize kiu...........

    .........hawajambo huko utokapo,je wamekutuma salamu,aaah,basi huku kwema,je wewe ni wa kike au kiume,je umeoa au kuolewa,je unamchumba?..........ungependa kupata mchumba au mpenzi?................,basi pumzika wakati unajinadaa kujibu maswali hayo ya utambulisho.........pitika kanuni kama ulivyojuzwa na wengine ,usisahau pia kuchangia kwa hali na mali,......................tunajua kuwa kutoa ni moyo nawe tuna imani kuwa una moyo safii na mkono mwepesi................usikwazike,tembelea majukwaa ni mengi sana,ya siasa,elimu,lugha,mapenzi namhta ya wakubwa jitadidi kupita kote huko......................

    Karibu sana.......mi naitwa mwenzetu,niko hapa na pale................
     
  11. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    good observation but leave it as it is.
     
  12. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu mkuu
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Hii observation ya ukweliiii..... Dah!


    BTW.... Karibu saana Simolunda...
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    karibu na wenyeji tupo
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
Loading...