Hi every one:)


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,489
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,489 280
hi every one im so happy to be here to share my thoughts and listen to other people opinions. most important is the way we get breaking news from Tanzania.... this is one of the greatest site to join i will suggest it to any one ... Asante.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,770
Likes
840
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,770 840 280
karibu sana tuko busy na matokeo ya uchaguzi
feel @ home
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,489
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,489 280
karibu sana tuko busy na matokeo ya uchaguzi
feel @ home
Asante sana .. Chamuhimu na shukuru sana JF kwa kutueleza kinacho endelea huko nyumbani na uchaguzi ... asanteni sana:smile-big:
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Karibu sana afrodenzi,jisikie upo home.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,123
Likes
2,292
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,123 2,292 280
now,,,karibu jamvini....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,489
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,489 280
now,,,karibu jamvini....
hahahahahaahah inabidi nicheke ndugu yangu.....
hii thread mi nilisha isahau we umeenda kuifukilia wapi ndugu yangu???
na ona leo mmmmmhhh kuna kitu...
we unanikaribisha leo nawakati mi tayari niko hapa kwa muda..
birthday yangu ilikuwa jana we unani tumia salamu leo...
mmmmmmmhhh ndugu yangu kuna ni tena ..
hahahahahahahah lol
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,620
Likes
5,130
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,620 5,130 280
hahahahahaahah inabidi nicheke ndugu yangu.....
hii thread mi nilisha isahau we umeenda kuifukilia wapi ndugu yangu???
na ona leo mmmmmhhh kuna kitu...
we unanikaribisha leo nawakati mi tayari niko hapa kwa muda..
birthday yangu ilikuwa jana we unani tumia salamu leo...
mmmmmmmhhh ndugu yangu kuna ni tena ..
hahahahahahahah lol
Kwani kafanya vibaya....labda alikuwa kwenye vacation wakati umeingia na hakupata wasaa wa kukaribisha....lol!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,489
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,489 280
Kwani kafanya vibaya....labda alikuwa kwenye vacation wakati umeingia na hakupata wasaa wa kukaribisha....lol!
hakufanya vibaya kabisa .......
na sababu kashanipa ......
asante muheshimiwa...
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
Karibu jamvini lol
 
Wit

Wit

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
417
Likes
1
Points
0
Wit

Wit

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
417 1 0
sasa afro na shossi yupi wa kumkaribisha mwenzie?nikaribisheni na mimi basi hata kwa ushairi
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,034
Likes
9
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,034 9 135
Mwee!! Karibu tena.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,489
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,489 280
sasa afro na shossi yupi wa kumkaribisha mwenzie?nikaribisheni na mimi basi hata kwa ushairi
hahaahah lol
ukistaajabu ya MUsa hahah lol
hiii ndo raha ya JF dear lol

na we karibu sana
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
sasa afro na shossi yupi wa kumkaribisha mwenzie?nikaribisheni na mimi basi hata kwa ushairi
Karibu mgeni karibu kiti ukalie
Karibu mpaka ndani na mziki utuchezee
Au tukupe mripa uchezee?
Zenye maana posti nazo utuwekee
Stori tamu utuhadidhie
KAribu sana jamvini wit

Leo nimechoka ila nitakupa tunza yako ipo siku utafurahi.
Jinsia yako wazi utu
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Likes
128
Points
160
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 128 160
hahahahaah lol
alieenda kuitafuta hii thread ananitafuta uchokozi hahah lol
Jamani uchokozi gani tena kwani kukaribisha si kupo?
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
537
Likes
128
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
537 128 60
hi every one im so happy to be here to share my thoughts and listen to other people opinions. most important is the way we get breaking news from Tanzania.... this is one of the greatest site to join i will suggest it to any one ... Asante.
...."Hi"
 

Forum statistics

Threads 1,264,117
Members 486,206
Posts 30,173,254