Hodi hodi hodi

Mtanganyika1

Member
Sep 13, 2011
56
70
Na bisha hodi tayari nikiwa ndani ya nyumba hii ndo tabia zetu huko kijijini msishangae mimi ni Mtanganyika1 siyo mdanganyika naomba mnipokee tu,tutasalimiana baadae baada yakuketi ndo tamaduni zetu wale watanganyika.
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,134
2,000
Twambie jinsia yako tujue tukukaribishe chumba gani kwani kila chumba kina miiko yake!!
 

mwl

JF-Expert Member
May 25, 2011
1,103
2,000
Halo halooo karibu japo taifa unalolisema halitambuliki, de latest ni Sudani ya kusini we.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom