Hodi wana familia ya JF

kiroba

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
324
195
Nachukua muda huu kuwaomba ndugu zangu wapendwa mnikaribishe kwenye hii familia ya JF. Nimejifunza mengi sana kupitia kwenu wakati nikiwa sio member. Sasa nimeona umefika wakati na mimi kuingi akwenye familia hii ili niweze kutoa na kupokea changamoto zilizopo kwa familia hii ya JF.

Naomba kuwasilisha!
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Kuwasilisha kwako... ni dhahiri kabisa kua ulikua kweli silent member... na unajua
kujipanga mada yako na jinsi ya kuwasilisha... Nimependa post yako

Mkuu karibu saana na I believe JF itakua to your satisfication....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom