If u want the best join with the best.


M

MUGOMBA

New Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

MUGOMBA

New Member
Joined Sep 7, 2011
2 0 0
Hakika wana JF nawapongeza sana kwa habari na changamoto nyingi za maisha katika nyanja zote.
nimeamua nami niongezeke kwenye jamii ,ili tuzidi kubadilishana mawazo mbalimbali kati ya aliyekuwa na hili na
aliyekuwa na lile.
sasa tutakuwa pamoja mpaka mwisho utakapofika.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Karibu sana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
karibu sana mkuu..................huh
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
karibu jamvini, pitia kanuni na sheria zetu!
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,774
Likes
1,396
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,774 1,396 280
you are warmly welcome!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Karibu ila hapa hakuna mwisho ni mwendelezo
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Hakika ujumbe wako ni mzito na mzuri....

Karibu saana JF and Please give us your BEST....
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Karibu sana na asante kw aujumbe wako
 

Forum statistics

Threads 1,237,956
Members 475,774
Posts 29,307,815