Wanajamii nimearibikiwa na Tv yangu hapa ya LG sijajua tatizo lake mpaka saivi tatizo lake nikama inavyoonesha kwenye picha na pale unapoiwasha inatokea mwanga hafifu usio wa kawaida na screen...
Ndugu wanabodi naomba kufahamishwa zaidi jinsi ya kufanya kazi ya mtandao hasa kufungua website yangu (blog).je ni kivipi naweza fungua. Namna ya kuiendesha na kuifanyia matangazo. Na kwa namna...
hi niggas,,,,msaada plzzz
nlikua naifuta phantom 6plus tecno ili ni update new software na nikafanikiwa kuifuta na kui update...imei ni null kama kawaida nahitaji kuzi repair....software zangu...
Nimesubiri refund walisema ni siku 15 au 20 nimesubiri mpaka hamna nilichopata nifanyeje customer care wao wanajibu maswali mepesi tu
Naumia sana kwanini wanachukua muda hivi kurefund au huwa...
wakuu msaada
nikifanya installation ya whatsApps kwenye tablets inaandika not insalled.*an existing package by the same name with a confliting signature is already installed*
Programmer atengeneze app ya kuzuia kudownload pic au video moja zaidi ya mara moja maana picha ya lissu nishafikisha 1gb kwa picha ile ile. Nadhani itanunuliwa hiyo app
As per subject above hereby is some problems I have came with,
In my laptop on typing the arobase by pressing Shift+2 it brings this symbol " please help me with some tricks to recover this...
Hello wadau nimwshindwa kudownload gbwhats app new version 2017 nifanyeje jaman naombeni link ya moja kwa moja au mwenye msaada mwingne plssss wadau shukrani
Wakubwa Kwema naomba msaada wa jinsi ya kurudisha gmail account, Nikiwa katika matumizi yangu ya kawaida ya simu yangu nilipata ujumbe kwamba nimekua signed out of google a/c nikajaribu kurudi...
Ni kweli kabisa, kuna malengo ya kutoa huduma za kibiashara kwa makampuni kupitia app ya WhatsApp...ila kwa sasa hivi hakuna mapato yanayotengenezwa na watu kutumia app ya WhatsApp.
Soma...
Hey wadau nahitaji msaada wenu,
Simu yangu imeibiwa inakama siku tatu toka ipotee, kila nikijaribu kuipiga namba yangu inaita mtu anapokea then haongei kwahio inamaanisha huyo mtu bado anatumia...
Ni siku ya pili leo simu yangu hai-boot zaidi ya kuonyesha alama ya apple tu,yaani hapa ndipo mwisho wake wa kuwaka.
kwa yeyote mwenye ujuzi/utaalam anipe maelekezo ya kufuata ili niinusuru simu...
WADAU..NATAFUTA MTU FUNDI SIMU WA HARDWARE TUSHARE TUCHUKUE FREMU AU KIBANDA TUFANYE KAZI MIMI NTAKUWA UPANDE WA SOFTWARE..HARDWARE SIPO VIZURI SANA..KAMA YUPO..NTAFUTE PM.
PC yangu aina ya DELL ukitia windows inasumbua na hats ikiingia window kioo hua cheusi na kuandika" Window is not genuine" nini tatizo na vipi nalisolve
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.