Yona F. Maro
Joined
Likes
51

Profile posts Latest activity Postings About

  • J
    i have bachelor degree of tourism
    M
    Chama chenye nguvu ni chama kisichokumbatia mafisadi
    R
    hello wana jamiiforums. big up sana kwenu. mnatuwezesha san kutatua matatizo yetu ya IT.
    riziki
    Crashwise
    African Safari Adventures discount booking ndiyo haionekani huko china nifanya je...
    Kasheshe
    Mzee nimebandika mabandiko 2000 sioni recognition kutoka kwenu.
    B
    Mwana JF, nipo nje ya nchi, FINLAND. Kuna jamaa yangu kaniambia gazeti la jana la mtanzania lina tangazo la ajira University of Dar es salaa. jamaa hana kopi. Jamani kama kuna mtu anakopi au amesoma, naomba unitaarifu hata kwa kupitia PM au hapa. kama ikiwezekana scan page hasa inayozungumzia idala ya hisabati
    Kevo
    Christmass is a season of good warmth and cheer and I hope it feels your home with happiness and hope this year.
    May You receive much joy and two special Christmass gifts.
    One,Love to make your heart glow and two,to give your soul a lift.
    I'll pray that God's blessings are with you across every mile.
    May you find much happiness and many reasons to smile.
    Merry Christmass.
    Mambo Jambo
    Habari ya Shy,

    Naomba madini ya business plan software mzee, kuna business nataka kuianzisha lakini inabidi nijipange vizuri..if you have one or two or anyone you recommend nita appreciate fully.

    God bless.

    Mambo Jambo
    C. Misonge
    habari mkuu, nilipena ile post yako ya security,napenda kujua jinsi ya kuhack secured wireless lan, natamguliza shukrani
    ThinkPad
    Duh! hizo key kaka na mimi naziitaji mno.
    Che Kalizozele
    Nilikuwa napita tu hapa kwenye profile yako,si ndo nikagundua kwamba unabandiko 2k,ongera sana mkuu.Siku zote umekuwa ni kuburudisho cha jf kwa mashairi yako na mawazo yako ya upande mwingine wa shilingi.
    Y
    Mkuu habari za kazi salama kabisa???Samahani maana sina jinsi kabisa na ulivyosema kwamba naweza kwenda kwenye workshop nakosa kabisa hata time yaani so nadhani tukiwasiliana mimi na wewe tunaweza kusaidiana pia mimi pc yangu natumia windows xp proffesional na pia natumia window xp service park 2 so siwezi kupata hata kama unakey niweze kusolve hili tatizo nadhani kitu maelewano tu hamna tatizo na pia yaani hata baadhi ya vitu sasa hivi havifanyi kazi kama printer imegoma kabisa yaani...Pia ningeomba tuwasiliane via my email nitakuja@yahoo.com ili tuweze kujua Asante sana na nasubiri msaada wako.....
    Sipo
    ero wawa kito kore iye murani, shie yaau wae akwi,.... aisee nipo ndani ya group............ebu nipe hizo keys na mimi naona watu wanakushukuru tu.........ero ira le maaa taa ngurai ngimalando atii tene........... miyelo OSOTWA lino........powa mkuu
    Tumsifu Samwel
    ndugu habari yako? ahsante kwa maelezo yako uliyo post,umeniambia kuwa unaweza kunipa KEY za windows XP nitashukuru sana kama nitazipata.
    L
    shy, jambo. i would like to post ome pictures. how do i go about
    Msanii
    Mkuu Shy mzima??
    Posts zako za IT zinanisaidia sana
    Utofauti wetu ktk maoni ya JF haituvui UTANZANIA wetu and stronger we stand UNITED.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…