Nawashukuruni sana wanaJF kwa mawazo yenu(Kuhusu post ya "Ndo napigwa chini nini"), kwa kweli yalinijenga n I was ready for anything.
Leo nimeongea naye na kasema amenisamehe, though sio kwamba...
Huyu baba (mume wa mtu) vipi jamani simuelewi kabisa kila mara tunapokutana katika mavituz yeye huja na chupi mpya na kungangania kuondoka na ile niliokuwa nmevaa.... wakati mwingine hupenda hata...
Natafuta rafiki wa jinsia yoyote toka mkoa Wa Arusha au popote Tz mwenye ufahamu na madini ya TANZANITE. tuwasiliane kwa emeil redemtusnyanda@yahoo.com. Au simu +265999391596
Hivi inakuwaje mtu anamchomeka maneno[kuniongelea mabaya] kwa my husband eti kisa kazaa nae,huyu bibi ilikuwa zake siku za nyuma nilimvumulia sana lkn siku 1 tulipeana kubwa na tangu siku hiyo...
Theres nothing wrong with a little bit of chaos in your life. As Albert Einstein once stated, Three rules of work: out of clutter find simplicity, from discord find harmony, in the middle of...
Wana JF,
recently av bin havin misunderstndings wth my GF. I admit I did her wrong. But for over a week now I've been calling her to apologise so that we can be as before, but she doesn't...
Man Refuses To Perform Oral Sex Because Of Horrible Vaginal Odor
Previous Click for More
Post by A-Track in Bizarre on Nov 5, 2010 at 7:00 pm
A West Virginia woman was arrested for...
Five Things ToAsk Every Babysitter
Choosing a babysitter is no mean feat. Whoever you employ will be entrusted with the most precious thing in the world to you, so you want to make sure that...
Makahaba Kuvaa Vizibao Vya Njano Ili Waonekane Vizuri
Makahaba wakiwinda wanaume nchini HispaniaThursday, October 28, 2010 1:23 AM
Makahaba wa nchini Hispania wanaowinda wanaume pembeni ya...
Wapendwa marafiki katika jina la Invizibo.
Kama mtakumbuka mwanachama hai wa MMU kitengo cha ISC ndugu yetu Maskini Jeuri alipata ajali mbaya sana takribani wiki tatu zilizopita.
Ilikuwa...
Nipo na demu wangu hii sasa mara ya pili kutokea! tukiwa 6x6 twacheza cheza jamaa anakuwa kadumu ile mbaya, nikitaka kuogelea jamaa anasinyaa ghafla!!! mwanzoni jamaa alikuwa anadumu toka tu demu...
Naomba kuuliza: hivi wanawake huwa wana nguvu za kike?, huwa wanaishiwa/pungukiwa nguvu za kike?. Huwa naona matangazo- "dawa ya kuongeza nguvu za kiume". Mbona sijaona tangazo la kuongeza nguvu...
Nimepitia kwa karibu wanasiasa ndani ya kambi ya chama tawala cha ccm na nimebaini ya kuwa wengi wao afya zao ni mbaya na ingawaje hawako tayari kutueleza wanachoumwa kiukweli ukweli lakini dalili...
Wanajamvi nina mjadala/ swali. Though wengine wanaweza kuona ni private but binafsi naona sio vibaya tukishare mawazo
Je hygienicallly mwanaume/ mwanamke anahitaji kuwa na minimun ya chupi...
Nimesikia kwenye heading za magazeti ya kwamba chadema wamepata viti maalumu rasmi bungeni,nini kinamaanishwa hapa?kama kuna mdau anaelewa vizuri kuhusu hili basi atupe data.