Kufanya mapenzi(ngono) kwa mkataba.

Vitendo

JF-Expert Member
Oct 23, 2009
578
195
WanaJF hii ishafika hapa Nyumbani Tanzania au bado mabadiliko/maendeleo hayajafika kama kule Singida,Tabora na Dodoma?
 

Attachments

  • 76222_1706399982648_1317497561_1834178_6593623_s.jpg
    File size
    6.2 KB
    Views
    166

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
kwa mwanamke hamna bwana tatizo km ili
wanawake wapo on muda wote wakichikozwa ngoma inananata na bt si mpk mpepepwe km nynyi wanaume
anapotezea tu km ukimboa na vitu km ivyo!
maumbile yao yanawafanya usigundue pbm i ........so tuna assume hakuna tatizo cz ukitaka kuingia unaingia bila tatizo kinyume na kina abdala kichwa waz ata km aakitaka kuingia bt babu ajasimama dede ngoma inakuwa nzito..(accordng to dr anna)
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
195,796
2,000
labda utafafanulie kilichomo humo ndani...............................................
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
vipi muheshimiwa narudi kwenye hii thread yako
kuangalia kama imeshaweka hiyo attachment
tuweke basi nataka kuisoma...:coffee:


au naomba website ambayo naweza kuipata......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom