Hitimisho!


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
canstock2794533.png

Him; "...wanawake ndivyo mlivyo!"
Her; "...wanaume wote mpo sawa!"

Kuna "ukweli" gani kwenye nukuu hizi?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
wanaume wamezidi
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Mwanamke kafumaniwa sasa anajuta na kuomba msamaha wakati huo huo jamaa amepanic
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
canstock2794533.png

Him; "...wanawake ndivyo mlivyo!"
Her; "...wanaume wote mpo sawa!"

Kuna "ukweli" gani kwenye nukuu hizi?
OMG... how dare she chated with my worst enemy
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Mwanamke kafumaniwa sasa anajuta na kuomba msamaha wakati huo huo jamaa amepanic
mimi ninaona mwanaume ndio kafumaniwa...sasa anajuta, haelewi atamuelezaje dada aelewe....mbaya zaidi dada ndio anamfinance....jamaa kachanganyikiwa kabisa
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Nadhani kauli za aina hii hutoka kwa sababu au katika hali ya hasira, kukata tamaa na depression lakini si kweli kuwa wanawake WOTE wako kama anayerifaiwa au wanaume WOTE wako sawa na mtuhumiwa. .......... Baharini kuna papa, nyangumi lakini pia wapo sato, red snipers......... so ni bahati ya mtu pamoja na baraka alizopewa na mwenyezi MUNGU kuweza kupata tofauti ..................
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Mbu.............with exception to ile thread ya Mama Mkwe........ Am just touched by the choice of your topics kaka..........whatzup?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
No Preta mwanaume angekuwa amefunaniwa Dem asingetulia kihivyo but you may be right kwa sababu picha ya jamaa iko nyuma ya hiyo ya Dem
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Nadhani kauli za aina hii hutoka kwa sababu au katika hali ya hasira, kukata tamaa na depression lakini si kweli kuwa wanawake WOTE wako kama anayerifaiwa au wanaume WOTE wako sawa na mtuhumiwa. .......... Baharini kuna papa, nyangumi lakini pia wapo sato, red snipers......... so ni bahati ya mtu pamoja na baraka alizopewa na mwenyezi MUNGU kuweza kupata tofauti ..................
Kamanda, you have a well of wisdom and analytical qualities

Thanks MJ1

BTW, mbu is on another level aisee
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kamanda, you have a well of wisdom and analytical qualities

Thanks MJ1

BTW, mbu is on another level aisee
Thanx Kamanda it all comes with experience sweetheart........... many of us have urtered those sentences at some point in our lives only to find that we were wrong................ and I believe that is one of the reason zinazotufanya kuweza kutembea with our heads up looking for another person when we feel our feelings zimebakwa na our dears ambao tuliwaamini sana.

Otherwise kila ambaye amewahi kuumizwa kimapenzi angekuwa ameufunga kabisa mlango wa chumba chake cha mapenzi na ufunguo kuutupa baharini.

I always believe in positive things so whenever I get the negative I know the positive is somewhere near around
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
canstock2794533.png


Him; "...wanawake ndivyo mlivyo!"
Her; "...wanaume wote mpo sawa!"

Kuna "ukweli" gani kwenye nukuu hizi?
I believe hizo ni statements ambazo hutolewa bila kuassess contribution ya kila mmoja on whatever has happened, ni namna ya kushift blame to the other person.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
I believe hizo ni statements ambazo hutolewa bila kuassess contribution ya kila mmoja on whatever has happened, ni namna ya kushift blame to the other person.
Haswaaaa sisy yaani hizi huwa zinatoa picha ya kuwa wahusika wanatupia blame kwa kila mmoja wao........ ni wachache wenye uwezo wa kutulia na kuassess mchango wao katika lililotokea.................

By the way...........uneshafungua chuo nini?? Maana uliingia mafichoni ati................and you were missed a lot
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
568
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 568 280
Hao wako gesti.gest yenyewe iko cnza inaitwa machmach 7babu hayo mashuka yako familier na yale y machmach.demu kashika tama anamwambia bila ndomu hupati ki2,jamaa kashika kichwa anakumbuka amezisahau reception
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Hao wako gesti.gest yenyewe iko cnza inaitwa machmach 7babu hayo mashuka yako familier na yale y machmach.demu kashika tama anamwambia bila ndomu hupati ki2,jamaa kashika kichwa anakumbuka amezisahau reception
Hahahahahahaaaaaaaaaaaa uwiii ChweChwe you made my day.......hii Guest ndo ile ipo karibu na Lion Hotel?? loh............ mh
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
568
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 568 280
Hahahahahahaaaaaaaaaaaa uwiii ChweChwe you made my day.......hii Guest ndo ile ipo karibu na Lion Hotel?? loh............ mh
haswaaaa....kumbe ht ww ni membar tehtehetehe...
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Kauli kama hizi hutokea pindi maelewano kati ya wapenzi yanapo kuwa hakuna hasa mtu anapo kuwa na jazba, lakini kwa tathmini ya haraka kauli hizo zinapo anza kutumika mara kwa mara basi ujue mahusiano yanaanza kuharibika na kama ndo upendo,uaminifu,uvumilivu nk vimepungua navilevile uanze kujiandaa kuwa mpweke endapo hamtokaa na kuyamaliza.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Mbu.............with exception to ile thread ya Mama Mkwe........ Am just touched by the choice of your topics kaka..........whatzup?
Acha tu, hayasimuliki, ila in a nutsshell; na rafiki yangu wa kizungu analirudia rudia kila mara hili neno hapa kazini, sijui amekumbwa na nini wallahi...hajui ni jinsi gani anavyonikwaza kwa kauli hiyo.
Few years back alikuwa ananiambia "Mbu, you are exceptional!", siku hizi jambo dogo tu utamsikia " you see? I told you---every man is the same!"
Nakufa na tai yangu shingoni nisije muudhi!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
I believe hizo ni statements ambazo hutolewa bila kuassess contribution ya kila mmoja on whatever has happened, ni namna ya kushift blame to the other person.
Carmel, welcome back!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230