TUNTEMEKE
Joined
Likes
75

Profile posts Latest activity Postings About

  • L
    Ni jambo la kushangaza kuona watanzania hutafuta mambo mabaya kwa watu ili wawachafue badala ya kujikita katika kujifunza mazuri kutoka kwa watanzania wenzao.Mnadhani tanzania ni maskini kwa sababu wananchi wake wanajikita kwenye majungu badala ya kujikita kujiendeleza kielimu, kiuchumi na kisiasa?naomba mnisaidie kwa hilo!
    jouneGwalu
    Whaoooh!
    Jamani, naona kumependeza kweli hapa kwako Miss Gemmy....
    Pooa nimekukubali, nice pics!
    usijali wangu tupo pamoja kama Manya na Merinya
    TUNTEMEKE
    me nawish kuwa nayo lkn siioni nzuri mpenz
    TUNTEMEKE
    Kuna mtu anaijua cv ya muuza kuku (mbunge aliyeibiwa kura shinyanga mjini)
    TUNTEMEKE
    Juzi usiku Rostam Azizi alimwaga 2.5 milioni kwa kila mbunge wa ccm ili wamchague makinda, alihofu sita amewachakachua baadhi ya wana-ccm. Hii inamana gani kisiasa?. Wadau naomba Mnisaidie kimawazo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…