unafki


kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
Hivi inakuwaje mtu anamchomeka maneno[kuniongelea mabaya] kwa my husband eti kisa kazaa nae,huyu bibi ilikuwa zake siku za nyuma nilimvumulia sana lkn siku 1 tulipeana kubwa na tangu siku hiyo alizipu mdomo wake,lkn sasa naona kaanza tena.Mtu kama huyu dawa yake nini? yaani ananikera naona kama anataka anialibie familia yangu.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hivi inakuwaje mtu anamchomeka maneno[kuniongelea mabaya] kwa my husband eti kisa kazaa nae,huyu bibi ilikuwa zake siku za nyuma nilimvumulia sana lkn siku 1 tulipeana kubwa na tangu siku hiyo alizipu mdomo wake,lkn sasa naona kaanza tena.Mtu kama huyu dawa yake nini? yaani ananikera naona kama anataka anialibie familia yangu.
Dada Kononde,

Pole kwa maswahibu haya!

Lakini jibu la haraka ningekwambia kuwa huyo mdada anaanza kuleta za kuleta huenda tayari ana MIMBA ya pili ya mume wako!:glasses-nerdy:

Lakini kwa kesi kama hii, mi naona kama unalenga mashambulizi mahali kusiko!
Mtuhumiwa no1 hapo ni mumeo, na ndiye mbaya wako na siye yule anayekuropokea, maana anafanya hivyo kukutikisa na kutesti zali, huenda ukapagawa na kuacha nyumba yako, na yeye aingie, ajinafasi!
Kaa na bwanako/mumeo, akwambie shida hasa ninini, yeye ndio anaujua mpango mzima!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,637
Likes
37,093
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,637 37,093 280
Hivi inakuwaje mtu anamchomeka maneno[kuniongelea mabaya] kwa my husband eti kisa kazaa nae,huyu bibi ilikuwa zake siku za nyuma nilimvumulia sana lkn siku 1 tulipeana kubwa na tangu siku hiyo alizipu mdomo wake,lkn sasa naona kaanza tena.Mtu kama huyu dawa yake nini? yaani ananikera naona kama anataka anialibie familia yangu.
Dawa ya moto ni moto. Tafuta mume yake, nawe ujirushe naye.
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
ahsante sana kwa ushauri nitaufanyia kazi.
Dada Kononde,

Pole kwa maswahibu haya!

Lakini jibu la haraka ningekwambia kuwa huyo mdada anaanza kuleta za kuleta huenda tayari ana MIMBA ya pili ya mume wako!:glasses-nerdy:

Lakini kwa kesi kama hii, mi naona kama unalenga mashambulizi mahali kusiko!
Mtuhumiwa no1 hapo ni mumeo, na ndiye mbaya wako na siye yule anayekuropokea, maana anafanya hivyo kukutikisa na kutesti zali, huenda ukapagawa na kuacha nyumba yako, na yeye aingie, ajinafasi!
Kaa na bwanako/mumeo, akwambie shida hasa ninini, yeye ndio anaujua mpango mzima!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
wewe bwana ebu zungumza na mumeo
uenda mumeo anamtia kibuli uyo x wake....ahh wewe bwana achana na yule bwana ..minakupenda wewe yule nimemuoa tu kibahat mbaya lakin mapenz yangu yooooooote yapo kwako.......awali ni awali au siyo mama?ehh ndiyooooo anajibu apo uku mkono upo kuleeeeeeeeee!!!
mumeo ndo wakuzungumza nae.x wake asingekuwa na nguvu bila kupata sapot ya mumeo
ni yeye anayembak up
km mumeo angekuwa mkali kwake +wasingekuwa wanawasiliana kimahaba i mambo isingetokea....
FANYA IMA KUOMBA MAELEZO YA KUJITOSHELEZA TOKA KWA MUMEO ....in shot ao wanajiichoba pemben km kawa ....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmmmmhhhhhhhh pole sana
mimi ninachoona endelea kufanya unachofanya
kwani mwenzio anaona uwivu kwa sababu wewe umeiweka familia yako sawa
achana nae hata usimpe muda wako kabisa..
ongea na mumewe kuhusu hayo
labda mnaweza kuja na plan ambayo itawasaidia wote ..
be strong and take care..
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
hivi inakuwaje mtu anamchomeka maneno[kuniongelea mabaya] kwa my husband eti kisa kazaa nae,huyu bibi ilikuwa zake siku za nyuma nilimvumulia sana lkn siku 1 tulipeana kubwa na tangu siku hiyo alizipu mdomo wake,lkn sasa naona kaanza tena.mtu kama huyu dawa yake nini? Yaani ananikera naona kama anataka anialibie familia yangu.
pole,hao wawili bado wanapendana.
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Kaanza tena kaanzaje? na huyo mumeo huwa anakwambia kwamba anapewa maneno ya umbea na huyo mzazi mwenzie wanapeanaje hayo maneno? sielewi hapo naomba nifafanulie kidogo nikupe kauzoefu mana hiyo kama inataka kufanana na stori moja hv
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
Kaanza tena kaanzaje? na huyo mumeo huwa anakwambia kwamba anapewa maneno ya umbea na huyo mzazi mwenzie wanapeanaje hayo maneno? sielewi hapo naomba nifafanulie kidogo nikupe kauzoefu mana hiyo kama inataka kufanana na stori moja hv
wanapozungumza maswala ya mtoto kwenye simu anachomeka kama mkeo kamfanyia hivi mtoto,yaani ubaya tu wakati sio kweli mimi ni mama mzuri hata mumewangu anajua ila akiambiwa anakuwa nachanges za kutoniamini na hapo ndio mikwaruzo inapoanza.
 

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945