Vibosile wengi wanapokufa tunaambiwa waliugua kwa muda mrefu...what is cooking


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Nimepitia kwa karibu wanasiasa ndani ya kambi ya chama tawala cha ccm na nimebaini ya kuwa wengi wao afya zao ni mbaya na ingawaje hawako tayari kutueleza wanachoumwa kiukweli ukweli lakini dalili zaelekeza kule kwenye miwaya.............miwaya.............wengi wao wana mikanda ya jeshi usoni na minong'ono ipo kila mahali kuwa wamo kwenye mtandao mkali wa kusumbuliwa na vijirusi vya ukimwi............................mwenye taarifa zaidi na za uhakika anielemishe..........

Ninaomba kuwakilisha hoja ili majungu tuyaweke kando na ukweli ufahamike..............
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
Nimepitia kwa karibu wanasiasa ndani ya kambi ya chama tawala cha ccm na nimebaini ya kuwa wengi wao afya zao ni mbaya na ingawaje hawako tayari kutueleza wanachoumwa kiukweli ukweli lakini dalili zaelekeza kule kwenye miwaya.............miwaya.............wengi wao wana mikanda ya jeshi usoni na minong'ono ipo kila mahali kuwa wamo kwenye mtandao mkali wa kusumbuliwa na vijirusi vya ukimwi............................mwenye taarifa zaidi na za uhakika anielemishe..........

Ninaomba kuwakilisha hoja ili majungu tuyaweke kando na ukweli ufahamike..............
Je huoni kama tutakuwa tunanyanyapaa??? na after all Ukimwi haupimwi kwa macho Je una data kutoka hospital?
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
39
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 39 145
Sio issue, kwani mwenye ukimwi awezi kuwa kiongozi?
huko ni kuwanyanya paa waathirika. Mi nimepima nipo poa, wewe je?
pl'se withdraw the topic
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
Tatizo cyo kuwa na ukimwi tatizo ni kwann hawataki kujisema!! mi naunga mkono hoja kuwajua cyo kuwanyanyapaa.ht jamaa mbn anao ndio mana huwa anaanguka mara kw mara.
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
101
Points
145
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 101 145
Guys, lets keep away from this kind of discussion! Haina manufaa kwa taifa hii. Kama tunataka kujadili habari ya ukimwi, basi tujadili namna ya kujiepusha nao, njia sahihi za matumizi ya kondom na namna nzuri ya kujitunza iwapo umeshaathirika, badala ya kujali kama nani anao na nani hana. Haitatusaidia. By the way humu JF tupo wengi tu ambao ni positive; tunapoanza kuujadili Ukimwi kwa mitizamo hasi, tunatengeneza mazingira ya kuwafanya wengine wajione wakosefu. Tujadili namna ya kuwazuia ambao hawajapata na namna ya kuwasaidia waliopata ili wapunguze msongo wa mawazo na waishi maisha marefu yenye furaha.
 
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
13
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined Nov 5, 2010
37 0 13
Akuna asiejua namna ya kujiepusha na gonjwa hilo,ila tunahitaji watu kutoka na kwenda kupima na kujua afya zao kabla ya kujiepusha.lakini kumbuka kufa ni ahadi,uwe na gwenge usiwenayo utakufa siku ileile na saa ileile.kwa hiyo ni kuomba kila la heri.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,759
Likes
1,663
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,759 1,663 280
Nimepitia kwa karibu wanasiasa ndani ya kambi ya chama tawala cha ccm na nimebaini ya kuwa wengi wao afya zao ni mbaya na ingawaje hawako tayari kutueleza wanachoumwa kiukweli ukweli lakini dalili zaelekeza kule kwenye miwaya.............miwaya.............wengi wao wana mikanda ya jeshi usoni na minong'ono ipo kila mahali kuwa wamo kwenye mtandao mkali wa kusumbuliwa na vijirusi vya ukimwi............................mwenye taarifa zaidi na za uhakika anielemishe..........

Ninaomba kuwakilisha hoja ili majungu tuyaweke kando na ukweli ufahamike..............
majungu yawekwe pembeni?!. Kuthibitisha usemi huu wataje wenye mkanda wa jeshi na waliokufa wakatajwa kuwa wameugua mda mrefu.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
76
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 76 0
Nimepitia kwa karibu wanasiasa ndani ya kambi ya chama tawala cha ccm na nimebaini ya kuwa wengi wao afya zao ni mbaya na ingawaje hawako tayari kutueleza wanachoumwa kiukweli ukweli lakini dalili zaelekeza kule kwenye miwaya.............miwaya.............wengi wao wana mikanda ya jeshi usoni na minong'ono ipo kila mahali kuwa wamo kwenye mtandao mkali wa kusumbuliwa na vijirusi vya ukimwi............................mwenye taarifa zaidi na za uhakika anielemishe..........

Ninaomba kuwakilisha hoja ili majungu tuyaweke kando na ukweli ufahamike..............
upuuzi, magonjwa ya mtu wewe yamekuhusu na nini?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Hoja ya msingi hapa viongozi wetu hawapo mstari wa mbele na kwa dhati kupambana na ukimwi na wamekuwa wakisingizia magonjwa mengine wao au jamaa zao wa karibu wanapopatwa na vijirusi vya ukimwi.....................

Ushahidi upo wazi......................haiwezekani tangu gonjwa hili la balaa lituangukie asiwepo hata kiongozi mmoja ndani ya CCM ambaye yupo tayari kukiri ya kuwa aliugua...na kunyanyapaa kamwe hakutakwisha mpaka viongozi wetu watakapokuwa mstari wa mbele kujitokeza na kutupasha ukweli wao wanapoona aibu basi na jamii itafuata mfano wao tu.......

CCM kwa vile ndicho chama kilichoko madarakani ni lazima kitoe mfano wa kuwahimiza viongozi wake kujitokeza na kuelezea kiuwazi pale wanapoathirika badala ya kuishia kusema alikufa baada ya kuugua kwa muda mrefu tu..............

Mandela hakujivunga pale mtoto wake alipokufa kwa ukimwi.............Kenneth Kaunda vilevile alikuwa mstari wa mbele kutupasha habari yalipomsibu kwa mwanae.....................hapa Tanzania ukiibua hii hoja ya viongozi kujificha na hivyo kukwamisha vita dhidi ya ukimwi utashupaliwa utoe ushahidi vinginevyo usiongelee..........kweli hivi vita tuashinda kwa kuoneana haya..........au kustahikiana.............
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Huwezi ukawalazimisha viongozi wakatangaza kuwa wanaumwa ukimwi au waliokufa kwa ukimwi tutangaze kuwa ukimwi ndio umewaua kama alivyofanya Mandela. Huo ni uhuru wa mtu binafsi labda tuweke sheria kuwa kila anayeumwa ukimwi LAZIMA ajitangaze.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
majungu yawekwe pembeni?!. Kuthibitisha usemi huu wataje wenye mkanda wa jeshi na waliokufa wakatajwa kuwa wameugua mda mrefu.
baba w *** ,amina chi***, bibi ti**, nd here wi hav apointed prezidaa anao.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
we should not inter fear with other people personal business ..........
especially our leaders
it doesn't matter if we like them or not..
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
21
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 21 0
Ruta ni mtu wa majungu na fitna.

Angalia jicho lako kabla hujaangalia la mwenzio.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
we should not inter fear with other people personal business ..........
especially our leaders
it doesn't matter if we like them or not..
Vita dhidi ya ukimwi haviwezi kuwa vinapiganiwa kwenye majukwaa tu na huku baadhi ya waathirika wakitutupia madongo ya kuwanyanyapaa waathirika wenzao kwa kudai ni kiherehere chao.........tu ndicho kimewafikisha huko..................................tuendelee kuwashinikiza viongozi wa CCM bila ya kuwataja majina yao watueleze ukweli juu ya afya zao na ndugu zao wa karibu......Haiwezekani hadi leo hakuna mwana-CCM yeyote yule aliyewahi kuugua au kufa kwa gonjwa hili hatari.........

Hapa nchini gonjwa hili laonekana ni la wanyonge tu...............................hakuna mtu yeyote yule ambaye amewahi kujitokeza na kutueleza ukweli ...........waache unafiki waje mstari wa mbele ............................aluta continue..............
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Vita dhidi ya ukimwi haviwezi kuwa vinapiganiwa kwenye majukwaa tu na huku baadhi ya waathirika wakitutupia madongo ya kuwanyanyapaa waathirika wenzao kwa kudai ni kiherehere chao.........tu ndicho kimewafikisha huko..................................tuendelee kuwashinikiza viongozi wa CCM bila ya kuwataja majina yao watueleze ukweli juu ya afya zao na ndugu zao wa karibu......Haiwezekani hadi leo hakuna mwana-CCM yeyote yule aliyewahi kuugua au kufa kwa gonjwa hili hatari.........

Hapa nchini gonjwa hili laonekana ni la wanyonge tu...............................hakuna mtu yeyote yule ambaye amewahi kujitokeza na kutueleza ukweli ...........waache unafiki waje mstari wa mbele ............................aluta continue..............

Na hata wakitueleza kuhusu mangojwa yao yatatusaidia vipi???
 

Forum statistics

Threads 1,205,249
Members 457,803
Posts 28,187,435