Demu wa ukweli


PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
wadau kama kuna demu wa ukweli mi ninamuitaji awe pande za dar au ars ila kwa wapande nyingine pia ruksa...
Ni kwaajili ya kurizishana ktk gem tu
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
post ile umeulizia tigo ina ladha gan.post i watafuta demu mmh mh:nono::nono::nono:
sina iman na wew ndo wamsaka ili ukafanye demo au?
uyo wa kukubali awe kgagula tu nanai?
ahhh nimekumbuka kuna wadada usiku wanatafuta mamen wa..tu km ambavyo wewe watafuta wa ..only!!!!!
usku usku pta pta knd na kwenye nit clubs!!!!!
usisahau kuleta repot!!!!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
wadau kama kuna demu wa ukweli mi ninamuitaji awe pande za dar au ars ila kwa wapande nyingine pia ruksa...
Ni kwaajili ya kurizishana ktk gem tu
\

Kijana njoo taratibu,.....una haraka sana...
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
post ile umeulizia tigo ina ladha gan.post i watafuta demu mmh mh:nono::nono::nono:
Sina iman na wew ndo wamsaka ili ukafanye demo au?
Uyo wa kukubali awe kgagula tu nanai?
Ahhh nimekumbuka kuna wadada usiku wanatafuta mamen wa..tu km ambavyo wewe watafuta wa ..only!!!!!
Usku usku pta pta knd na kwenye nit clubs!!!!!
Usisahau kuleta repot!!!!
mi nataka wa moja kwa moja..
Tigo siwez kula mana hamjanambia iko vp
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
mmmmmmmhhhhhhhh kwa kweli endelea kujaribu labda atajitokeza
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
wadau kama kuna demu wa ukweli mi ninamuitaji awe pande za dar au ars ila kwa wapande nyingine pia ruksa...
Ni kwaajili ya kurizishana ktk gem tu
unamaanisha nini hapo nilipo hay light nyeusi??(demu wa kweli)???
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mh weew huna lolote unataka kuchakachua wadada wa watu
ebu nenda face buku bwana pbm zako zooooote ztatatuliwa!!!!
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mh weew huna lolote unataka kuchakachua wadada wa watu
ebu nenda face buku bwana pbm zako zooooote ztatatuliwa!!!!
UJUE HATA WEWE UTANIFAA MANA KAMA PICHA ULOWEKA HAPO NI NZURI, JE WW rose..
mana hadi mtu unapewa jina hilo la flower ujue umesimama kila idara
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
post ile umeulizia tigo ina ladha gan.post i watafuta demu mmh mh:nono::nono::nono:
sina iman na wew ndo wamsaka ili ukafanye demo au?
uyo wa kukubali awe kgagula tu nanai?
ahhh nimekumbuka kuna wadada usiku wanatafuta mamen wa..tu km ambavyo wewe watafuta wa ..only!!!!!
usku usku pta pta knd na kwenye nit clubs!!!!!
usisahau kuleta repot!!!!
muongezee na mkonyezo kdooogu...!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,732
Likes
2,676
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,732 2,676 280
wadau kama kuna demu wa ukweli mi ninamuitaji awe pande za dar au ars ila kwa wapande nyingine pia ruksa...
Ni kwaajili ya kurizishana ktk gem tu
Mkuu hapo kwenye blue umeniacha!haraka hizi!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766