Mwanaume Atishiwa na kisu baada ya kukataa oral sex

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,078
Likes
28,616
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,078 28,616 280
Man Refuses To Perform Oral Sex Because Of Horrible Vaginal Odor



Previous Click for More
Post by A-Track in Bizarre on Nov 5, 2010 at 7:00 pm
Motherhood_and_apple_pie-2-300x300.jpg

A West Virginia woman was arrested for threatening to cut two men with a knife after both refused to perform oral sex on her because of her horrible vaginal odor.
According to police, Melissa Williams, 41, of Fairplain, WV was intoxicated when she stumbled into her estranged husband’s motel room at the I-77 Inn and demanded oral sex before shedding her pants and undergarments. Her husband Danny Williams refused, but another man in the room, Adam Watson accepted the free meal.
That was before he smelled what he described to police as a putrid odor emitting from the woman’s vaginal region. He too then declined, which the men say angered the woman to the point that she grabbed a knife off a nearby table and reportedly threatened,
“Somebody is going to eat my p@%&y or I’m going to cut your f!@%ing throat
The police were then called. When deputies arrived on the scene, they observed Williams–who, like the two men, appeared to be intoxicated–nude from the waist down. She was later arrested and charged with domestic assault and brandishing a deadly weapon.
liveleak-dot-com-e2f141b599dd-melissaleewilliamsmugshot1-240x300.jpg

SOURCE: hiphopwired.com
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
haaaaaaa haaaaaaaa hatari kubwa i jaman...dah jaman bmkubwa anatokea UVINZA NIN?
mbona anapenda sana kuvunwa chumvi uyu?
dah ebu aje bongo kuna ma bich boy wao wapo special kwa kutoa i huduma i.!!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,078
Likes
28,616
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,078 28,616 280
haaaaaaa haaaaaaaa hatari kubwa i jaman...dah jaman bmkubwa anatokea UVINZA NIN?
mbona anapenda sana kuvunwa chumvi uyu?
dah ebu aje bongo kuna ma bich boy wao wapo special kwa kutoa i huduma i.!!
hata angekuja kwangu ningemwagia soda halafu safari na mziki tuu ala!!
 

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
55
Points
135

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 55 135
haaaaaaa haaaaaaaa hatari kubwa i jaman...dah jaman bmkubwa anatokea UVINZA NIN?
mbona anapenda sana kuvunwa chumvi uyu?
dah ebu aje bongo kuna ma bich boy wao wapo special kwa kutoa i huduma i.!!
Labda utuambie wewe bibiye kwani kuna kina dada wengine hawapendi? Lakini odor kwa kweli inaweza kufanya mtu uwe na hofu sana kutoa huduma hiyo. Walio odorless nadhani ndio wanaweza kupata service hii otherwise nah nah nah.
 

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big::smile-big: kaaazi kweli kweli......bibie anataka haki yake kwa nguvu zote!
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Labda utuambie wewe bibiye kwani kuna kina dada wengine hawapendi? Lakini odor kwa kweli inaweza kufanya mtu uwe na hofu sana kutoa huduma hiyo. Walio odorless nadhani ndio wanaweza kupata service hii otherwise nah nah nah.
labda unambie wew kwan wote wanapenda huduma i?
formula moja kwa hesabu zote?mmh ebu uko
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
hata angekuja kwangu ningemwagia soda halafu safari na mziki tuu ala!!
tena soda yenyewe fanta!!
au km vip unamwagia pilipili +ndmu+chumv+amdalasini basia ahhhhhhhhh kwa raha zako full fleva..........!
wengine wanaingizaga choklate kule afu anaanza kuitafuta kwa tongue basi apo lazima bmkubwa uyu angezimia...!!!!!!
mwagia chachandu ya mbilimbili mpango kamili.....hahahaahahah!!!!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,078
Likes
28,616
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,078 28,616 280
tena soda yenyewe fanta!!
au km vip unamwagia pilipili +ndmu+chumv+amdalasini basia ahhhhhhhhh kwa raha zako full fleva..........!
wengine wanaingizaga choklate kule afu anaanza kuitafuta kwa tongue basi apo lazima bmkubwa uyu angezimia...!!!!!!
mwagia chachandu ya mbilimbili mpango kamili.....hahahaahahah!!!!
nimekugongea thakns!!! wewe ni mtaalamu nimekubali huh!!
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Rose wangu naona hata masikio yake huwa yanasimama na kuchezacheza, i hope it is the same with you
hahha hahha wewe tokazako!
stak uchokoz mie!
mbona sijakusema anavyokuwa kashika mic mbona unaanzaga kuimba abcdef.......
ukimaliza unaimba kidum chama cha map.......hauna nywele kichwani lakin zinachomozaga ata sjui znatokeaga wap........kaa kimya nkustiri babuweeeeeee!!!!!!!1
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,379
Likes
2,432
Points
280

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,379 2,432 280
haaaaaaa haaaaaaaa hatari kubwa i jaman...dah jaman bmkubwa anatokea UVINZA NIN?
mbona anapenda sana kuvunwa chumvi uyu?
dah ebu aje bongo kuna ma bich boy wao wapo special kwa kutoa i huduma i.!!
Issue no ile smell na sio wale jamaa kazi hawaijui.
 

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
525
Likes
129
Points
60

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
525 129 60
Kwa bahati mbaya kuna akina dada ambao hilo zoezi la oral haliwezekani kwani, usafi wa humo ndani ni tatizo mpaka eneo linageuka kiwanda cha kutengezeza Chokaa. Sasa usiambiwe smell
 

Forum statistics

Threads 1,203,229
Members 456,680
Posts 28,105,566