Salamu na Shukrani toka kwa Maskini_Jeuri


Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,073
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,073 280
Wapendwa marafiki katika jina la Invizibo.

Kama mtakumbuka mwanachama hai wa MMU kitengo cha ISC ndugu yetu Maskini Jeuri alipata ajali mbaya sana takribani wiki tatu zilizopita.

Ilikuwa ajali mbaya iliyogharimu uhai wa binadamu mmoja, na wengine kujeruhiwa. Tunamshukuru Mungu, mpiganaji mwenzetu yuko salama na anaendelea vema.

Nimetoka kuongea naye hivi punde. Anawasalimu, Anawamisi na Anawashukuru kwa ushauri na pole mlizompa. Amefarijika sana. Ameniomba niwashukuru kwa niaba yake. Shukrani za kipekee kabisa amezituma kwa katibu Roya Roy. Mkuu unashukuriwa kwa msaada mkubwa uliompa. Ulimsaidia sana.

Pia kesi yake mahakamani imeshatolewa hukumu. Amepatikana na hatia katika makosa saba. Amepigwa faini ya Tsh 60,000/= (ambazo ofkozi ameshalipa, vinginevyo angeenda jela miaka mitatu). Pia kapigwa BAN la kuendesha gari kwa miaka mitatu. Ofkozi kuna "gharama" za uendeshaji wa kesi ambazo zilimgarimu kama 2m hivi, lakini maisha yanapaswa kuendelea.

Kwa ujumla, pokeeni salamu, shukrani na ahsante nyingi toka kwa mpiganaji Maskini_Jeuri.

Nawasilisha kwa upendo.

Mtumishi wenu mtiifu.

Asprin
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Asante sana mkuu Asprin,binafsi nafurahi kuskia kutoka kwake.Muhimu amemaliza na ni mzima maisha yanasonga mbele, Mungu ataziba kila pengo
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
asante kwa taarifa hili, MJ ni mpiganaji hodari...........natumaini hali itakapokuwa njema, tutapata supu pale marangu, maini na mambo flani utumbo na mguu wa mbele a.k.a jembe!

lakini, kurudia sehemu mara nne bila ku-observe rule number 3 ni kosa........shauri la kesi yako litazungumzwa tarehe 5/11/2010.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,073
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,073 280
Asante sana mkuu Asprin,binafsi nafurahi kuskia kutoka kwake.Muhimu amemaliza na ni mzima maisha yanasonga mbele, Mungu ataziba kila pengo
The beauty of GOD is beyond description


The Following User Says Thank You to Wiselady For This Useful Post:
Asprin (Today)
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mpe pole pia
ups n dwn ndo maisha enyewe
pole zake
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Wapendwa marafiki katika jina la Invizibo.

Kama mtakumbuka mwanachama hai wa MMU kitengo cha ISC ndugu yetu Maskini Jeuri alipata ajali mbaya sana takribani wiki tatu zilizopita.

Ilikuwa ajali mbaya iliyogharimu uhai wa binadamu mmoja, na wengine kujeruhiwa. Tunamshukuru Mungu, mpiganaji mwenzetu yuko salama na anaendelea vema.

Nimetoka kuongea naye hivi punde. Anawasalimu, Anawamisi na Anawashukuru kwa ushauri na pole mlizompa. Amefarijika sana. Ameniomba niwashukuru kwa niaba yake. Shukrani za kipekee kabisa amezituma kwa katibu Roya Roy. Mkuu unashukuriwa kwa msaada mkubwa uliompa. Ulimsaidia sana.

Pia kesi yake mahakamani imeshatolewa hukumu. Amepatikana na hatia katika makosa saba. Amepigwa faini ya Tsh 60,000/= (ambazo ofkozi ameshalipa, vinginevyo angeenda jela miaka mitatu). Pia kapigwa BAN la kuendesha gari kwa miaka mitatu. Ofkozi kuna "gharama" za uendeshaji wa kesi ambazo zilimgarimu kama 2m hivi, lakini maisha yanapaswa kuendelea.

Kwa ujumla, pokeeni salamu, shukrani na ahsante nyingi toka kwa mpiganaji Maskini_Jeuri.

Nawasilisha kwa upendo.

Mtumishi wenu mtiifu.

Asprin
zimefika hizo!....

by the way bado upo baa-mpya?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,073
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,073 280
asante kwa taarifa hili, MJ ni mpiganaji hodari...........natumaini hali itakapokuwa njema, tutapata supu pale marangu, maini na mambo flani utumbo na mguu wa mbele a.k.a jembe!

lakini, kurudia sehemu mara nne bila ku-observe rule number 3 ni kosa........shauri la kesi yako litazungumzwa tarehe 5/11/2010.
Na wewe ukufanya masihara ntakushtaki kwa mwenyekiti. Tutakuweka kwenye kundi la waharibifu Kimey na Roya Roy.

Hakika utalia na kusaga meno.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Asante kwa updates mkuu....
Hope MJ atarudi katika maisha yake ya kawaida ASAP.....najua itachukua muda kukubaliana na fact kwamba maisha ya mtu yalipotea...ila life goes on......and thats life...sometimes life sucks but we just stay focused....
My prayers with MJ.....
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,073
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,073 280
zimefika hizo!....

by the way bado upo baa-mpya?
Wewe na wewe kuna hatari nikakuhamishia kwenye kundi la Roya na Kimey.

Kaizer yu njiani aja, hakika usipojirekebisha TUTAKUTENGA.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Asante kwa updates mkuu....
Hope MJ atarudi katika maisha yake ya kawaida ASAP.....najua itachukua muda kukubaliana na fact kwamba maisha ya mtu yalipotea...ila life goes on......and thats life...sometimes life sucks but we just stay focused....
My prayers with MJ.....
hehehe!
hivi ni nani wewe mpaka unadiriki kuiba id ya katibu na kupost kwa upole hivi?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,073
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,073 280
Asante kwa updates mkuu....
Hope MJ atarudi katika maisha yake ya kawaida ASAP.....najua itachukua muda kukubaliana na fact kwamba maisha ya mtu yalipotea...ila life goes on......and thats life...sometimes life sucks but we just stay focused....
My prayers with MJ.....
Siku unapotokea nyumbani unakuwa na busara sana. Lakini kesi yako iko palepale.

Ubarikiwe St. Roya.
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Ni furaha kusikia mwenzetu Mungu kamuepusha na simtank/ndoo na tutaendelea kuwa nae na maisha yanaendelea. God is always good.
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Tumefurahi sana kusikia taarifa za MJ na mambo yameisha. Tunamshukuru mungu kwa hilo.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Wewe na wewe kuna hatari nikakuhamishia kwenye kundi la Roya na Kimey.

Kaizer yu njiani aja, hakika usipojirekebisha TUTAKUTENGA.
ha ha ha!
si mpaka niwe natoka rhombo?au hata ukioa rhombo pia unakuwa ''MRHOMBO'' by induction?
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Na wewe ukufanya masihara ntakushtaki kwa mwenyekiti. Tutakuweka kwenye kundi la waharibifu Kimey na Roya Roy.

Hakika utalia na kusaga meno.
Angalau kwa sasa tuna hakika umeshaondoka bar mpya....
BTW: Nitawasiliana na deus, yule security in charge...
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,615
Likes
37,073
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,615 37,073 280
hehehe!
hivi ni nani wewe mpaka unadiriki kuiba id ya katibu na kupost kwa upole hivi?
Huyo atakuwa ZD kachukua ID ya katibu wetu.:nono::nono::nono:
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Asante sana mkuu Asprin,binafsi nafurahi kuskia kutoka kwake.Muhimu amemaliza na ni mzima maisha yanasonga mbele, Mungu ataziba kila pengo
kabisa WISELADY , GLORY BE TO GOD!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Angalau kwa sasa tuna hakika umeshaondoka bar mpya....
BTW: Nitawasiliana na deus, yule security in charge...
deus ni BAUNSA wa baa mpya.....!sio sekyurite
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Na wewe ukufanya masihara ntakushtaki kwa mwenyekiti. Tutakuweka kwenye kundi la waharibifu Kimey na Roya Roy.

Hakika utalia na kusaga meno.
Ahsante kwa taarifa! Pole sana Maskin Jeuri Mungu yupo maisha yanasonga! Halafu we Asprin hiyo Kimey imefanyaje hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,455
Members 475,125
Posts 29,258,374