Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Zimbabwe’s Prime Minister Morgan Tsvangirai Saturday apologised for his affairs with two women whom he later dropped in favour of new wife Elizabeth Macheka, saying he did not mean to hurt them...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Kama Wanawake wataendelea na hii tabia,sitoshangaa wanaume kuendelea kuweka mgomo wa kuoana kuendelea kulalamikiwa kwamba wanawachezea... Hivi inakuwaje unaanza uhusiano na mtu,hata wiki...
6 Reactions
80 Replies
7K Views
Wasaalaam, jamani kuna demu mmoja jiran anakula sana passion (matunda yale ya juice), na kila mara analalamika kuumwa, kuchoka na kufunga kaka, juzi nikasikia eti ana mimba, jamaa kwa dalili hizi...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Naomba kama unahusika ni PM.....sina ubaguzi wa aina yyte
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Mpo kwenye mahusiano taklibani mwaka mmoja. Mwanzoni mambo yanakuwa mazuri na Mungu anawajalia mnapata mtoto japo ndoa bado. Mara vitimbwi vinaanaza kutoka kwa mmoja wapo lakini mwenzie anakaa...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Katika utafiti uliofanyika hivi karibuni imebainika kwamba, idadi ya watu waliowahi kuishi hapa duniani ni kubwa ukilinganisha na idadi ya wale waliopo leo. Kwa mujibu wa tafiti mbali mbali...
2 Reactions
18 Replies
3K Views
Hellow waTz nataka mchumba mzuri atakaye nifaa, but hawa mabint nimeshindwa kuwaelewa kwani ina semekana kwamba wao huwa hawapendi bali hufunzwa kupenda na wanaume wanao wataka ,kama ni hivyo je...
0 Reactions
3 Replies
4K Views
Cjui MUNGU wao tofauti na wetu.. Tunaishi bado kwa wazazi. ila kuna viajira tumepata mjini... kilichonifanya kuleta huu uzi hapa ni kashfa alizonipa dogo wangu baada ya kuomba...
0 Reactions
50 Replies
5K Views
hali zenu wadau wa Jf kuna hii nimekutana nayo naomba tuijadili.......... 1. Ikague simu yake Katika mazingira ya kawaida, haishauriwi kuikaguakagua simu ya mumeo kwani kufanya hivyo ni kuonesha...
3 Reactions
141 Replies
22K Views
Jamani niko mbioni kutafuta mke mwingine baadaya shemeji yenu kukataliwa na boss wake kuja kuja kuishi na mimi. Ni takribani miaka miwili sasa tangu nifunge ndoa takatifu na shemeji/wifi...
1 Reactions
41 Replies
7K Views
WATU wengi (hasa baadhi ya wanaume) ama hawajui au hawajalini kitu gani wenza/mwenza wake anataka kufanyiwa au akifanyiwa kitamsisimua(Turn on) hata kama amechoka sana. Uchunguzi unaonyesha kuwa...
4 Reactions
32 Replies
12K Views
hali zenu wanaMMU, Joy na mumewe wamefunga ndoa mwaka jana,baada ya mwaka wakabahatika kupata mtoto. sasa Joy kanambia ana mpango wa kuhamia Arusha (kwani wanaishi Moshi) na kumuacha muwewe kisa...
0 Reactions
36 Replies
9K Views
Wandugu wapenzi, ebu naommba mwongozo, nimpe ushauri gani huyu baba aliyeko ndani ya maji akiwavuta hao farasi anaonekana kuchanganyikiwa maana Panapofuka Moshi panaficha Moto; ajira yake hii...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
mambo wana jf, ni kwann mwanaume aliyeoa anavua pete ya ndoa anapokuwa njiani kuelekea kazini? hv ndoa aliyofunga alilazimishwa au alichagua kwa mapendo yake mwenyewe?. Leo nimejionea kwa macho...
1 Reactions
49 Replies
5K Views
Wanawake wa kenya leo wanatarajia kuandamana kupinga kwa wanaume zao kula mirungi wakilala,mika asilimia 90 ya waume zao nanii zao azisimami kabisa na hivyo kuhatararisha ndoa zao..wanawake hao...
0 Reactions
16 Replies
4K Views
hey! mambo vp? kama vp mm natafuta mpenzi wa kike anayependelea zaidi story za sex na kufanya sex frequent,nipo sumbawanga mjini na sibagui dini wala umri kama uko tayari nitakutumia namba ya simu...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
ni rafiki yangu jana kanilalamikia nimshauri eti mumewe yupo bize na kazi yaani akitoka asubuhi kurudi usiku na weekend pia anaenda kushinda ofisini ili amalizie kazi zake akirudi yupo hoi hata...
0 Reactions
53 Replies
5K Views
Fikiri ni mwanafunzi katika shule ya sekondari Mabadiliko. Yuko kidato cha pili. Shule ya sekondari Mabadiliko imekuwa na uhaba wa walimu. Katika masomo tisa anayosoma Fikiri ni masomo matatu tu...
5 Reactions
14 Replies
4K Views
UTAMTAMBUAJE MKEO AU MUMEO KAMA ANAKUPENDA AU ANA UPENDO WA DHATI? Haya tutoe vigezo basi! Kupitia JF Mtandao ulio bora.
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Sifa zangu -nina rangi ya maji ya kunde -mrefu kiasi Sifa zake -asiye zidi miaka 24 -dini yoyote -rangi yoyote Kwa aliye tayari ani pm au 0785308076
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…