Boss anataka kunitenganisha na mke wangu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boss anataka kunitenganisha na mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hengo, Jul 9, 2012.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani niko mbioni kutafuta mke mwingine baadaya shemeji yenu kukataliwa na boss wake kuja kuja kuishi na mimi.
    Ni takribani miaka miwili sasa tangu nifunge ndoa takatifu na shemeji/wifi yenu,lakini kulingana na mazingira ya kazi nimekuwa nikiishi mbali na mke wangu na tunakutana mara moja moja kama wanafunzi na shemeji/wifi yenu.Hii yeto inatokana na ukiritimba pamoja na urasimu ninaofanyiwa na boss huyu, ambaye ni Afisa Elimu katika Wilaya ya Bahi.Angekuwa mwanaume ningesema anamtaka mke wangu,bahati nzuri ni mwanamke.

    Hata hivyo nashindwa kuelewa mama huyu ana mpango gani na maisha ya ndoa yangu,eti anadai hawezi kumpa uhamisha hadi wilaya yake itakapo kuwa na walimu wa kutosha! kwa hakika bado wapo viongozi wasio tambua wala kuamini kuwa Dunia huzunguka Jua

    Naomba ushauri na muongozo wa kisheria kwenu kuhusu vigezo vya mtumishi kuhama kumfuata mwenza wake.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,002
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa Afisa wa Elimu katika huo Mkowa ukamshitakie matatizo yako ataweza kukusaidia.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    mhhhhh
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    kaka sikufichi hili swala la uhamisho kwa waalim hasa kwenda kwenye majiji ni gumu sana hata kama umeoa au kuolewa. mkeo kafanya kzi muda wa mika miwili anasubiri nini huko bahi? mwambie atafute chuo aapply kisha aende masomoni mkoa uliopo.

    istoshe nenda katafuti kitabu cha taratibu na sheria za umma ukisome kisha ukomae na kudai haki yako ya mkeo kufanya kazi mkoa na hata wilaya uliyopo. ukihofu tu imekula kwako.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,271
    Likes Received: 4,250
    Trophy Points: 280
    kama unajiweza changeni aende chuo....
    la atafute shule za private inayolipa vizuri...
    au tafuta connection wizarani ulobby ahame....
    au la aache afungue biashara aachane na ualimu....
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Ongea na Afisa Elimu katika wilaya uliyopo kama kuna nafasi ambayo mke wako anaweza kuja kujaza au kama kuna mwalimu ambaye wanaweza kubadilishana. Ukishakuwa na uhakika huo mke wako aombe moja kwa moja TAMISEMI uhamisho. Huyo Afisa Elimu anayebana atapewa amri na taarifa ya uhamisho, hatakuwa mfanya maamuzi.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zamani ili mwalimu apate uhamisho kirahisi walikuwa wanafoji vyeti vya ndoa.....wanavipeleka wilayani uhamisho unafanyika faster!! sasa wewe una ndoa halali unazubaa nini?? nenda kwa REO, kama DEO anakuzengua!!
     
  8. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda wizara ya elimu utapata maelezo ya kulizisha kuhusu tatizo lako.
     
  9. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 60
    duuuu! labda ukamuone yule muheshimiwa mbunge wa Bahi,,,lakini ujipange kabla ya kumuona si unajua anapenda nini
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Hapo penye nyekundu sijapaelewa kabisa, yaani unatafuta mwanamke mwingine wa kuoa kisa mkeo halali wa ndoa kanyimwa uhamisho? Au unatafuta uhalali wa kuwa na wake wawili? Huyo utakayemuoa tena akipata uhamisho utaoa tena?? Na hata ukimapata mwingine anayefanya kazi na wewe na then wewe mwenyewe ukapewa uhamisho, huko uendako utaoa tena??

    Kwanini usifikirie kumtafutia ajira nyingine maeneo ya wewe unakoishi badala ya kufikiria kuoa tena? Kwa nini usimtafutie hata kazi za kujiajiri mwenyewe ili awe karibu yako na kuacha kunyanyaswa na mabosi?
    Siamini na sintaamini kabisa kuwa kuoa mke mwingine kunaweza kuwa suluhu ya tatizo lako, acha kabisa!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Ndo maana watu wengine wana matatizo yasiyoisha.Lakini kwanini unataka kuoa badala ya kufight?Kwanza nina hasira ngoja kwanza nije!
     
  12. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,606
    Likes Received: 3,904
    Trophy Points: 280
    unajua mimi nilizani anakuzungumzia wewe?
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    The Boss, vipi umeshindwa kutamka hata neno moja?
     
  14. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2,898
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa kama enzi ukitoka bweni
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwanini wewe usihame ukatafute kazi aliko mkeo
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,019
    Likes Received: 8,466
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  17. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kwa kazi gani huko Bahi? Kuchunga ng'ombe na kukamua maziwa!
     
  18. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [[I]Jamani niko mbioni kutafuta mke mwingine baadaya shemeji yenu kukataliwa na boss wake kuja kuja kuishi na mimi.
    Ni takribani miaka miwili sasa tangu nifunge ndoa takatifu na shemeji/wifi yenu,lakini kulingana na mazingira ya kazi nimekuwa nikiishi mbali na mke wangu na tunakutana mara moja moja kama wanafunzi na shemeji/wifi yenu.Hii yeto inatokana na ukiritimba pamoja na urasimu ninaofanyiwa na boss huyu, ambaye ni Afisa Elimu katika Wilaya ya Bahi.Angekuwa mwanaume ningesema anamtaka mke wangu,bahati nzuri ni mwanamke.

    Hata hivyo nashindwa kuelewa mama huyu ana mpango gani na maisha ya ndoa yangu,eti anadai hawezi kumpa uhamisha hadi wilaya yake itakapo kuwa na walimu wa kutosha! kwa hakika bado wapo viongozi wasio tambua wala kuamini kuwa Dunia huzunguka Jua

    Naomba ushauri na muongozo wa kisheria kwenu kuhusu vigezo vya mtumishi kuhama kumfuata mwenza wake.[/
    I]]
    Unachelewesha kupata watoto, hama wewe na wewe ni mwenza wake sheria haipendekezi wanawake tu ndiyo wawafuate waume zao, hata wewe waweza kumfuata pia.
    Ila pima hali ya hewa isije kwenda kwako kukakuletea matatizo zaidi maishani mwako :A S 465::A S 465::eek2::eek2:
     
  19. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Hengo kuwa makini sana wewe, eti angekuwa mwanaume huyo afisa elimu ndio ungekuwa na wasi wasi. Unaonaje nikikuambia kuwa mimi nimeongea na huyo afisa elimu akuambie hivyo ili my wife wangu wako asiamishwe na mimi Ndukidi niendelee kufaidi, ukitilia maanani ni kama mke wangu kwani tangu uoe hujakaa nae hata zaidi ya miezi miwili!!
    Sasa kwakuwa mimi ninakukubali wewe ndugu yangu, nakushauri uchukue hatua!!!:yawn::yawn::yawn:
     
  20. T

    The Priest JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama mkeo angeona hiki ulichoandika?upo matatani mkuu,siamini kama unamaanisha hivyo..lob atahama tu kaka,pesa ndio kila kitu sasa.
     
Loading...