On my wedding day, I carried my wife in my arms.
The bridal car stopped in front of our one-room flat.
My buddies insisted that I carry her out of the car in
my arms. So I carried her into our...
2napendana sana na 2meplan mambo meng juu ya maisha ye2. Tatzo la mwenza wangu huwa ananiforce kla 2napokuwa kwenye kum na nane kunyonya jogoo langu jambo ambalo huwa cltak na lnapelekea...
Wanandoa hawa walikutana na wakiwa na hali duni kimaisha, wakaoana na kujaliwa kupata mtoto 1 wakike,kadri siku zilivyoenda MUNGU akawajalia wakafanikiwa kimaisha na wanamiliki mali kadhaa,miaka 7...
Jamani jumamosi iliyopita niliudhuria arusi moja katika nchi ya jiran(KENYA) ambayo ilinishangaza maana bi aruc alikuwa mjamzto,mshenga wake mjamzto,mama wa b aruc mjamzto,mama wa bwana aruc...
Niajeeeee Wadau!!!!!
Hahahahaaaaaaa!!!! LOLEST!!! Leo nimecheka kweli japo ni jambo la kusikitisha! Japo sikuwa na nia ya kuileta hii stori humu, ila wadada wa mujini inabidi muijue mjihadharii...
habari zenu wapendwa,
binafsi hili ni swala ambalo nimeliona likitokea ila sijalipatia jibu. Sijui kama lilishajadiliwa humu au la na kamchina kangu hakawezi kusearch.....
Ni hivi inakuwaje...
(and make yourself feel good!)
Call an old friend, just to say hi.
Hold a door open for a stranger.
Invite someone to lunch.
Compliment someone on his or her appearance...
Nipo katika ofisi mpya, tumetokea kumpenda mtoto wa kihindi mzuri kwa kweli anavutia.
Msaada kwa mwenye uzoefu wa watoto wa namna hii. Mbinu nipeni nimpate.
Wakuu,
Hebu na tu shee Experience zenu especialy nyie wenye wake wanaofanya Kazi namna Pato linavyokuwa Distributed Home.
Nataka ku Draw Bonge moja la Conclusion hapa Kwangu
Baba mmoja alikuwa ofisini gorofa ikawaka moto
aliporudi nyumbani akamhadithia mkewe jaman yaani nisingekuwa hapa mke wangu
gorofa letu limeungua lootee wamekufa woteee nimepona mie tu mke wangu...
Girl: Honey??
Boy: Yes, sweety??
Girl: Honey, i like this shoe a lot but
i forgot my
wallet
at home, could you pliz give me Tsh 20000 to buy it?
Boy: There is no Atm close here
but take this Tsh...
Mimi ni mfanya kazi katika ofisi moja iliyopo hapa mkoani,jirani na ofisini kwetu kuna ofisi ya serekali kutoka na ushirikiano uliopo wa hizi ofisi nimetokea kuzoeana na baba mmoja wa hiyo ofisi...
£40m for any man who can turn my gay daughter straight: Father's shock offer after lesbian wedding ceremony
Property magnate Cecil Chao Sze-tsung has offered the huge bounty to the man who...
Mimi ni kijana mwenye miaka 25 Ningependa kupata msichana mwenye sifa zifuatazo:
1. awe muislam
2. Awe na mwili wa kawaida si mnene awe na urefu wa wastani maji ya kunde rangi
3. Mwenye...
Yupo mdada fulani ambaye alikuwa demu wangu before. Kutokana na sababu zilizokuwa nje ya uwezo wetu ilibidi tuachane pale alipopata mwanaume mwingine, lakini tukabaki marafiki na watu wa karibu...
WEWE UNGEFANYAJE?by Boflo
Mdada mmoja mke wa mtu alikuwa akisumbuliwa sana na jamaa mmoja aliyekuwa akimtaka kila siku, hatimae akamwambia mumewe. Mume akamwambia mkewe, we kubali tuu, ila...
Nikiwa kama kijana ninaejitambua kwa maana nishakuwa mkubwa sasa kila kitu kinabadilika kutokana na UMRI unavyoongezeka so kama mwana JF mwenzenu nimefikia wakati sasa wa kuwa na mwenzangu ndani...
Ni neno Gani ulishawahi kumwambia mpenzi wako baada
ya sex(kufanya mapenzi) halafu akakakasirika au
kufurahi?
1)asante
2)sijatosheka
3)kesho tena
4)nisikuone tena kwangu
5)potea
6)next...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.