blogger
JF-Expert Member
- Mar 13, 2012
- 13,684
- 17,286
Cjui MUNGU wao tofauti na wetu..
Tunaishi bado kwa wazazi. ila kuna viajira tumepata mjini...
kilichonifanya kuleta huu uzi hapa ni kashfa alizonipa dogo wangu baada ya kuomba nauli...alisema hivi..
,
wewe(mimi): unaombaje nauli wakati una kazi..
nikajifanya kama sijasikia..
akarudia ....."huwezi omba nauli na una kazi".
nikamwambia mshahara/posho bado....
akajibu.. "huwezi save hela zako"
hapo sasa uvumilivu ulinishinda nikaamua kumpa live... nikamwambia dogo usinnizoee vibaya mie ni mtoto wa kiume...kumbuka kwamba wewe unavyokatiwa mshiko mtaani na wanaume na mie kuna mrembo namkatia mshiko...hivyo basi ni halali mie kuishiwa mapema....nipotezee.
nkaondoka.. ila nilivyo panda gari nafsi ikanisutta kwamba nimekua rude kwa sista. Najiandaa rudi home saiv..
sasa ndugu zangu nikakomae na msimamo wa yeye kutofuatilia maisha yangu.. au niombe msamaha kwa kua rude..
KARIBUNI
Tunaishi bado kwa wazazi. ila kuna viajira tumepata mjini...
kilichonifanya kuleta huu uzi hapa ni kashfa alizonipa dogo wangu baada ya kuomba nauli...alisema hivi..
,
wewe(mimi): unaombaje nauli wakati una kazi..
nikajifanya kama sijasikia..
akarudia ....."huwezi omba nauli na una kazi".
nikamwambia mshahara/posho bado....
akajibu.. "huwezi save hela zako"
hapo sasa uvumilivu ulinishinda nikaamua kumpa live... nikamwambia dogo usinnizoee vibaya mie ni mtoto wa kiume...kumbuka kwamba wewe unavyokatiwa mshiko mtaani na wanaume na mie kuna mrembo namkatia mshiko...hivyo basi ni halali mie kuishiwa mapema....nipotezee.
nkaondoka.. ila nilivyo panda gari nafsi ikanisutta kwamba nimekua rude kwa sista. Najiandaa rudi home saiv..
sasa ndugu zangu nikakomae na msimamo wa yeye kutofuatilia maisha yangu.. au niombe msamaha kwa kua rude..
KARIBUNI