WATU wengi (hasa baadhi ya wanaume) ama hawajui au hawajalini kitu gani wenza/mwenza wake anataka kufanyiwa au akifanyiwa kitamsisimua(Turn on) hata kama amechoka sana.
Uchunguzi unaonyesha kuwa Wanaume wengi hasa kutoka nchi zaKiafrika hujali zaidi kumaliza hamu zao za mwili na kamwe hawajali kamawenza/Mwenza wake yuko tayari au la!.
Mf: Inasemekama baadhi ya Wanaume wa Kiafrika ambao niwakubwa kiumri (wa zamani), au wale ambao wanathamini sana jadi zao asiliandani ya Afrika, kitu cha kwanza watakacho kuambia mkiwa chumbani ni njoohapa" au "vua nguo basi na kisha utavamiwa kabla hata wewe mwenyewehujawa tayari na unalazwa chini kama sio unawekewa uume mbele ya usowako.......halafu watu mnashangaa kuambiwa "mume wangu alinibaka".
Mfano huo unaonyesha ni kwa jinsi gani baadhi ya wanaumewanavyojipendelea(wabinafsi), na mara zote huweka akilini mwao kuwawanawake/mwanamke ni chombo cha kumridhisha / kumstarehesha/ kumfurahisha nakumliwaza yeye mwanaume.
Napenda kusema kuwa mwanamke kama mwanadamu pia anahaki yakuridhishwa, kustareheshwa, kufurahishwa na kuliwazwa pia.
Dhana hiyo potofu imepelekea baadhi ya makabila kuendelezamila za kuwakusanya wasichana ktk umri wa kuvunja ungo (mwali) na kuwafundishajinsi ya kuwaridhisha mwanaume kimapenzi hao wana bahati.
Lakini kwa wale ambao hawafuati/hawana/hawazijui mila hizowamekuwa wakifuatilia kwa makini na kuamini kila kinachoonyeshwa kwenye Videoailimradi tu kiwe kinahusu jinsi ya kumridhisha mwanaume kimapenzi.
Inasikitisha sana kuona pia baadhi hufuatilia hatua kwahatua kila kinachoandikwa kwenye Magazeti na baadhi yao huamua kutafutaKungwi na kulipishwa ili wapatiwe ujuzi wa kufanya mapenzi ili kuwaridhishawapenzi wao.
Ninavyofahamu mimi ni kuwa , ujuzi, utundu katika kufanyamapenzi haufundishwi hata kidogo ila ni
-ubunifu wako,
-kujaribu,
-kuujua mwili wako na wa mpenzi wako,
-ufurahiaji wa mwili wako,
-kujiamini kwako,
-uwazi na ushirikiano wa mpenzi wako.
Ni vema jadi ikabadilishwa na swala zima lakufundishwa/fundwa liwe kwa jinsia zote mbili. Wake kwa waume wafundishe jinsiya kuridhishana, jinsi ya kufurahia na yale mambo muhimu ya mahusiano yakimapenzi iwe ni ndoa au mahusiano ya kudumu nje ya ndoa.
Pia ni vizuri utambue kuwa unapoamua kufanya tendo la Ndoaau Ngono ni vyema ukajua mahitaji ya mwenzio iwe mwanaume/mwanamke, jaribukufamnyia Mwenza wako kitu/vitu tofauti na alivyokuwa akitarajia/alivyozoea nivizuri zaidi na kutamfanya aendelee kuwa na hamu ya kuwa na wewe kwa muda mrefuusipigwe kibuti kwa vile unamjulia.....yaani unajua vipele vilipo naunavikuna vilivyo.
Uchunguzi unaonyesha kuwa Wanaume wengi hasa kutoka nchi zaKiafrika hujali zaidi kumaliza hamu zao za mwili na kamwe hawajali kamawenza/Mwenza wake yuko tayari au la!.
Mf: Inasemekama baadhi ya Wanaume wa Kiafrika ambao niwakubwa kiumri (wa zamani), au wale ambao wanathamini sana jadi zao asiliandani ya Afrika, kitu cha kwanza watakacho kuambia mkiwa chumbani ni njoohapa" au "vua nguo basi na kisha utavamiwa kabla hata wewe mwenyewehujawa tayari na unalazwa chini kama sio unawekewa uume mbele ya usowako.......halafu watu mnashangaa kuambiwa "mume wangu alinibaka".
Mfano huo unaonyesha ni kwa jinsi gani baadhi ya wanaumewanavyojipendelea(wabinafsi), na mara zote huweka akilini mwao kuwawanawake/mwanamke ni chombo cha kumridhisha / kumstarehesha/ kumfurahisha nakumliwaza yeye mwanaume.
Napenda kusema kuwa mwanamke kama mwanadamu pia anahaki yakuridhishwa, kustareheshwa, kufurahishwa na kuliwazwa pia.
Dhana hiyo potofu imepelekea baadhi ya makabila kuendelezamila za kuwakusanya wasichana ktk umri wa kuvunja ungo (mwali) na kuwafundishajinsi ya kuwaridhisha mwanaume kimapenzi hao wana bahati.
Lakini kwa wale ambao hawafuati/hawana/hawazijui mila hizowamekuwa wakifuatilia kwa makini na kuamini kila kinachoonyeshwa kwenye Videoailimradi tu kiwe kinahusu jinsi ya kumridhisha mwanaume kimapenzi.
Inasikitisha sana kuona pia baadhi hufuatilia hatua kwahatua kila kinachoandikwa kwenye Magazeti na baadhi yao huamua kutafutaKungwi na kulipishwa ili wapatiwe ujuzi wa kufanya mapenzi ili kuwaridhishawapenzi wao.
Ninavyofahamu mimi ni kuwa , ujuzi, utundu katika kufanyamapenzi haufundishwi hata kidogo ila ni
-ubunifu wako,
-kujaribu,
-kuujua mwili wako na wa mpenzi wako,
-ufurahiaji wa mwili wako,
-kujiamini kwako,
-uwazi na ushirikiano wa mpenzi wako.
Ni vema jadi ikabadilishwa na swala zima lakufundishwa/fundwa liwe kwa jinsia zote mbili. Wake kwa waume wafundishe jinsiya kuridhishana, jinsi ya kufurahia na yale mambo muhimu ya mahusiano yakimapenzi iwe ni ndoa au mahusiano ya kudumu nje ya ndoa.
Pia ni vizuri utambue kuwa unapoamua kufanya tendo la Ndoaau Ngono ni vyema ukajua mahitaji ya mwenzio iwe mwanaume/mwanamke, jaribukufamnyia Mwenza wako kitu/vitu tofauti na alivyokuwa akitarajia/alivyozoea nivizuri zaidi na kutamfanya aendelee kuwa na hamu ya kuwa na wewe kwa muda mrefuusipigwe kibuti kwa vile unamjulia.....yaani unajua vipele vilipo naunavikuna vilivyo.