Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Hivi wadau ni namna gani unaweza kumbadiri rafiki yako wa kike awe mpenzi wako??
0 Reactions
27 Replies
22K Views
Labda sio topiki nzuri, lakini kwa wanaume wanaotaka sifa kwa midemu fuata tips hizi hapa chini. Hizi njia zimenisadia na ndo mana nikishaduu na demu iko siku atanitafuta mwenyewe. Kwa wale...
1 Reactions
64 Replies
9K Views
Hellow ....kuna tukio limemtokea rafiki. Yangu alikuwa na mpnz wake wanapendana sana ila hakuwahi kusex naye ni mfanyabiashara kumbe rafiki yangu huyo alikuwa hawahi kufanya mapenzi cku...
0 Reactions
27 Replies
3K Views
As a woman, I can tell you that I'm in a relationship with my breasts. After all, they've always been there for me. And God willing, they will never leave me. On a good breast day, I look in the...
3 Reactions
93 Replies
12K Views
Habari wana JF, nina rafiki yangu anafanya kazi kwenye compuni ana mtoto mmoja na hawana mawasiliano na baba wa mtoto tangu mtoto azaliwe ana umri wa miaka miwali, Kuna mwanaume ofisini kwao...
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Over and over, wanaume ndo wamekuwa wakifukuzia kitendo. Wadada ndo wepesi wa kusema muda bado, tusubiri kidogo na visingizio vyote. Can that change, at least wakati huu wa ukweli na uwazi?
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Kama hawa Mawaziri vivuli amabao hutoa alternative budgets, plans etc nk......je kuna wanandoa ''kivuli'' (somebody anayesubiri ndoa ya mtu iharibike nae aingie ndani kuchukua nafasi)
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Jamani nataka kujua ntajuaje kama namridhisha mwenzangu? Maana sijawahi sikia mwanaume akilalamika kuwa hajafikishwa kileleni
0 Reactions
74 Replies
29K Views
Ni kweli natafuta mchumba wa kike. awe na sifa hizi: Umri: asizidi miaka 24 kabila:mkurya/mjaluo dini: mkiristo kazi: akiwa mwalimu itapendeza sana(mwalimu shule ya msingi/sekondari) appearance...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Kuna bint nampenda sana lakini yeye haoneshi kunipenda mm je nifanyeje?
1 Reactions
46 Replies
9K Views
hivi kwanini siku hizi watu uanza mahusiano ktk umri mdogo ata kutenda tendo la ndoa.?tofauti na enzi za mababu zetu?
0 Reactions
24 Replies
8K Views
Jamani kaka na vijanaume vyetu mbona mnazidi kuvaa hizo kata K mpaka mnatia kichefuchefu, nimeangalia sijui tamasha la fiesta huyo anaitwa Ney yaani yeye ni boxer kabisa na wala sio bukta, Linex...
3 Reactions
60 Replies
8K Views
Kwa shuga mamy liekuwa ready to take me am here.0717-927771
0 Reactions
53 Replies
10K Views
.........
24 Reactions
42 Replies
4K Views
Je! ni sababu gani husababisha mvulana au msichana kuwa na wapenzi wengi?
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Habari zenu wajameni nina kaka yangu sasa yeye ana tatizo linamsumbua,Yeye alikuwa na uhusiano na binti mmoja wa kiarabu na akazaa naye mtoto wa kike ingawa katika mahusiano yao wao walipendana...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Ndugu, hii ni hadithi niliyoisikia kwa muda mrefu. Sasa naiona kwenye youtube ikiwa imetokea huko Kenya. Ktk kuulizia nimeambiwa ni matukio ya mara kwa mara ktk kanda ya Tanga, Moshi, Arusha na...
0 Reactions
14 Replies
4K Views
Wanawake watakuwa na haki ya kuwatongoza wanaume,kulipa mahali na hatimaye kuwaoa kama wanaume walivyokuwa wanafanya hapo Kabla.Haya ni maoni ya watu wengi wa Mkoa wa Ruvuma kuhusu katiba...
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Wengi wetu tuna kwenda misikitini, makanisani, na hata jamatini na kwenye mahekalu au kutambika. Kote huko lugha ya upendo inazungumzwa sana. vitabu vyetu vitukufu vinatuambia kwamba ni jambo...
2 Reactions
18 Replies
6K Views
NAMPENDA SANA,NAE ANAFAHAMU ILO YANI MPAKA NATESEKA, :A S embarassed:NIFANYEJE?
0 Reactions
23 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…