Ubakaji wakati wa mahusiano

Ubakaji wakati wa mahusiano

Acrimonious

New Member
Joined
Oct 7, 2012
Posts
1
Reaction score
0
Hellow ....kuna tukio limemtokea rafiki. Yangu alikuwa na mpnz wake wanapendana sana ila hakuwahi kusex naye ni mfanyabiashara kumbe rafiki yangu huyo alikuwa hawahi kufanya mapenzi cku zilivyozidi kusonga mpnz wake akahic akawa anaomba asex nae rafiki yangu huyo akawa anakataa cku ya cku mpnz wake akamualika dinner kumbe mwanaume ameshapanga mambo yake akamnywesha pombe kuona vile akaanza kumuambia anaumwa na tumbo ampeleke chumbani kwake rafiki yangu akamkokota hadi chumbani kufika mwanaume akamuambia aangalie kama kuna maji bafuni that tym mwanaume akaenda kufunga mlango na kuanza kumbaka na kumpotezea ucchana wake.rafiki yangu aliamua kuachana nae kutokana na kitendo hicho cha kikatili ...mwaka sasa umepita amekutana na huyo mwanaume tena anamuomba msamaha anataka warudiane ili wafunge ndoa.anaomba ushauri ndo nimeleta kwenu wadau
 
Jaribu kuandika vizuri.

Muda mwingine ni bora kutoa sababu za kutotaka kusex sio una kataa tu. Mtu ukimkatalia lazima pia uangalie na mazingira ya kukutana nae na ina bidi uwe makini.

Mwambie kuwa anaweza kumkubalia au kumkatalia lakini asitangulize sana swala la kuolewa.
 
Pole sana japo hata mwandiko wako unaonyesha bado under 18, subiri kwanza ukue usije enda kuumizwa tena mtoto mzuri.
 
...wataalamu njooni hapa
 
Ubakaji upo sanaa mjini hapa, haswa kwa nyie wasichana VIRGIN afu wanapenda kula vitu vya watu kama Lara 1 huku ubabe hawauwezi!!!! Pole yake! Siku nyingine akienda kwa mwanaume for the first time AJIKAMILISHE KIJESHI. Mi nikienda kwa mtu hata rafiki tu wa kiume, no matter namuamini vipi lazima nijihami kwa kubeba dawa/drug aina ya GHB YA POWDER a.k.a NITAKUPA NIKITAKA!!! Hii ni noma, the shit dsnt smell at all, na unga wake ni kama powder ya foundation. Machale yakinicheza tu, naenda chooni, na mix na powder najipaka kwenye nido!!! Utanijua!!? Ole wako unuse na kulamba nido, kwisha habari yako!!! Utaona nyota mia nane!!!! Mjini Mipango!!!

Huyo wala usimsamehe, siku anaweza KUKULA KIBOGA AKAOMBA MSAMAHA KAKOSEA NJIA!!!
 
pole sana na nyie mabinti wa sasa hivi mnawahi sana kunywa pombe, enzi zile unaolewa hata coca hujawahi kunywa fantaaaaaaaaa,
 
Mambo ndivo yanavo kwenda . We unakata sex wakati upo maeneo hatari ajipange bana
by the way si awalikuwa wakipendana sasa mistake yakwanza hiyo haito jirudia tena wafanye kusahau yalio pita na wa gange yajayo na hawa wanawake muwe mna angalia bana.
 
Ubakaji upo sanaa mjini hapa, haswa kwa nyie wasichana VIRGIN afu wanapenda kula vitu vya watu kama Lara 1 huku ubabe hawauwezi!!!! Pole yake! Siku nyingine akienda kwa mwanaume for the first time AJIKAMILISHE KIJESHI. Mi nikienda kwa mtu hata rafiki tu wa kiume, no matter namuamini vipi lazima nijihami kwa kubeba dawa/drug aina ya GHB YA POWDER a.k.a NITAKUPA NIKITAKA!!! Hii ni noma, the shit dsnt smell at all, na unga wake ni kama powder ya foundation. Machale yakinicheza tu, naenda chooni, na mix na powder najipaka kwenye nido!!! Utanijua!!? Ole wako unuse na kulamba nido, kwisha habari yako!!! Utaona nyota mia nane!!!! Mjini Mipango!!!

Huyo wala usimsamehe, siku anaweza KUKULA KIBOGA AKAOMBA MSAMAHA KAKOSEA NJIA!!!

hili la kukosea njia naona limekukuta
huachi kulizungumza
 
Ubakaji upo sanaa mjini hapa, haswa kwa nyie wasichana VIRGIN afu wanapenda kula vitu vya watu kama Lara 1 huku ubabe hawauwezi!!!! Pole yake! Siku nyingine akienda kwa mwanaume for the first time AJIKAMILISHE KIJESHI. Mi nikienda kwa mtu hata rafiki tu wa kiume, no matter namuamini vipi lazima nijihami kwa kubeba dawa/drug aina ya GHB YA POWDER a.k.a NITAKUPA NIKITAKA!!! Hii ni noma, the shit dsnt smell at all, na unga wake ni kama powder ya foundation. Machale yakinicheza tu, naenda chooni, na mix na powder najipaka kwenye nido!!! Utanijua!!? Ole wako unuse na kulamba nido, kwisha habari yako!!! Utaona nyota mia nane!!!! Mjini Mipango!!!

Huyo wala usimsamehe, siku anaweza KUKULA KIBOGA AKAOMBA MSAMAHA KAKOSEA NJIA!!!

Very smart.
I love you, Miss Independent!
 
wasichana wengi wanabakwa na wapenz wao coz wengi hawana maujanja, mie kama sitaki huyo jamaa hawez kupata kitu kwan sintompa nafac ya kufanya hivyo kama ni bar akiniita sinywi pombe maeneo hatar kama gest au gheto sikanyagi jambo la msing ni kutompa nafasi wala mazingira ya kutimiza lengo lake
 
hili la kukosea njia naona limekukuta
huachi kulizungumza

Hahahaaaaa! The Boss naona huelewi, kila siku nakueleza kuwa MIMI NI NOMAAAAA! Haiwezekena mtu akosee njia kwangu alafu abaki hai na rijali!!!! Either kama yupo hai basi ashageuzwa MSENGERY na Kama Rijali basi Kafa siku nyingi kifo cha kutatanisha!!!! Hapana chezea dhambi ambayo mpaka SHETANI anakuogopa!!!! Naona this time utaelewa!!!
 
Last edited by a moderator:
kwa nini alikunywa pombe ilhali haziwezi?

anyway mpe pole sana..... mwambie asikilize moyo wake ila asiahe moyo wake ucontrol akili zake....
 
Hellow ....kuna tukio limemtokea rafiki. Yangu alikuwa na mpnz wake wanapendana sana ila hakuwahi kusex naye ni mfanyabiashara kumbe rafiki yangu huyo alikuwa hawahi kufanya mapenzi cku zilivyozidi kusonga mpnz wake akahic akawa anaomba asex nae rafiki yangu huyo akawa anakataa cku ya cku mpnz wake akamualika dinner kumbe mwanaume ameshapanga mambo yake akamnywesha pombe kuona vile akaanza kumuambia anaumwa na tumbo ampeleke chumbani kwake rafiki yangu akamkokota hadi chumbani kufika mwanaume akamuambia aangalie kama kuna maji bafuni that tym mwanaume akaenda kufunga mlango na kuanza kumbaka na kumpotezea ucchana wake.rafiki yangu aliamua kuachana nae kutokana na kitendo hicho cha kikatili ...mwaka sasa umepita amekutana na huyo mwanaume tena anamuomba msamaha anataka warudiane ili wafunge ndoa.anaomba ushauri ndo nimeleta kwenu wadau

Sometimes wanawake huwa wanajitakia matatizo wenyewe, kama unajua u are not ready kutoa vitu why put yourself in compromising situation na mwanaume, stay away!
 
Any way ilishatokea! NOTE: Kwa wadada wote kama hujawa tayari kufanya hayo mambo epuka sana ulimbukeni wa kunywa pombe ili uonekane wewe sio mshamba, usitoke mwenyewe kama una mashaka unaweza hata ukaenda na rafiki yako maana hata angesema anaumwa tumbo mngempleka wewe na friend wako then asingeweza kuwafanya lolote.
 
Ubakaji upo sanaa mjini hapa, haswa kwa nyie wasichana VIRGIN afu wanapenda kula vitu vya watu kama Lara 1 huku ubabe hawauwezi!!!! Pole yake! Siku nyingine akienda kwa mwanaume for the first time AJIKAMILISHE KIJESHI. Mi nikienda kwa mtu hata rafiki tu wa kiume, no matter namuamini vipi lazima nijihami kwa kubeba dawa/drug aina ya GHB YA POWDER a.k.a NITAKUPA NIKITAKA!!! Hii ni noma, the shit dsnt smell at all, na unga wake ni kama powder ya foundation. Machale yakinicheza tu, naenda chooni, na mix na powder najipaka kwenye nido!!! Utanijua!!? Ole wako unuse na kulamba nido, kwisha habari yako!!! Utaona nyota mia nane!!!! Mjini Mipango!!!

Huyo wala usimsamehe, siku anaweza KUKULA KIBOGA AKAOMBA MSAMAHA KAKOSEA NJIA!!!

mh, GHB!! we mdada noma kama sio kurumbembe wewe, cjui.
 
Back
Top Bottom