Boflo
Joined
Likes
28

Profile posts Latest activity Postings About

  • R
    man rabbit niaje? umeona msg yangu...nataka sungura nitafute kupitia 0713121228
    N
    Mi nadhani tuache kudanganyana, just because he is rich he does not have to be publicly correct, wote tuna public knowledge ya social life style yake na tunafahamu consequences za maisha aliyoyachagua tuishie hapo hamuhitaji ku sugar coat anything. Inawezekana mnafanya hivyo kwa kujua kwamba labda life style hiyo haikuwa inakubalika katika jamii yetu. notwithstanding but he was a good man with a very big heart, tuendelee kumkumbuka kwa uzuri wake na kumuachia hayo mengine na muumba wake maana ndio hakimu wa maisha yetu na ameshakutana nae na nasikia huko hakuna foleni ya hukumu. Mungu amuhurumie katika yote! Nisichotaka ni unafiki wa nyie mnaoona angalua tukisema ni substance usage inaonekana walau vizuri zaidi kuliko mengineyo, ya nini hatujakuuliza kaa nayo kuliko kutaka kutudanganya kama unavyojidanganya wewe. After all hayatuhusu sasa ya nini kuyajengea ukuta?
    StaffordKibona
    Mkuu Boflo

    Avatar yako imenikumbusha mbali sana kuhusu Zizou. ahasnte
    D
    Kibo alifariki kwa kuji-overdose madawa ya kulevya,alikuwa anajidunga.Alitoka kwenye sherehe akiwa mzima na mkewe alikuja baadaye. Walikuwa wame-separate na mkewe na walikuwa wanaishi kila mmoja kwenye flat yake uwanja mmoja.As
    D
    be friend to me bwa bwa
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…