Help?

Help?

lsingwa

New Member
Joined
Sep 21, 2012
Posts
2
Reaction score
0
NAMPENDA SANA,NAE ANAFAHAMU ILO YANI MPAKA NATESEKA,
:A S embarassed:NIFANYEJE?
 
wew ni she au he? Na je ushamwambia unavyofill juu yake?
 
nani huyo unayempenda hivyo.........?
 
Ngumu kushauriwa,kamilisha habar,je we ni mwanaume au mwanamke?unayempenda ulishawah kumwambia?alikujibu nini? Usikute unateseka kwaajili ya mke/mume wa mtu
tiririka
waiting...........
 
Uwe unaandika habari kamili sasa tujue we ni ke au me?
 
kwa nini uteseke kwa ajili ya mtoto wa mwanamke /mwanaume mwenzio?
 
wameanza kuja..... zitafuatana pumba hapa mpaka jioni
 
Ngumu kushauriwa,kamilisha habar,je we ni mwanaume au mwanamke?unayempenda ulishawah kumwambia?alikujibu nini? Usikute unateseka kwaajili ya mke/mume wa mtu
tiririka
waiting...........

Mkuu, wabongo tumekua addicted na part two (bongo movies),
Mleta mada kasaau kuandika "To be continued" kwa chini.
 
jalibu kuwa jasiri kwani huwezi kulaumiwa kwa kujalibu...Ila jiandae kupokea jibu lolote!kwanini uendelee kuteseka wakati mdomo unao!
 
Nimejaribu kuisoma thread naona bado iko vague. naomba uweke info za kutosha utasaidika zaidi....

karibu JF!
 
Back
Top Bottom