Mpenzi zaidi ya mmoja.

Mpenzi zaidi ya mmoja.

peter daudi

Senior Member
Joined
Sep 16, 2012
Posts
112
Reaction score
30
Je! ni sababu gani husababisha mvulana au msichana kuwa na wapenzi wengi?
 
Wewe unaongelea mapenzi yapi?

Mana unapo sema mapenzi navyo jua yako kwa mke au wake zako tu, kuna mapenzi pia ya kindugu, mapenzi kwa wazi au marafiki zako.

Ama kama unaongela kusex na ma gf ni mapenzi inabidi ukapime lugha yako ina makosa sana, mtu anafanya sex ya mapenzi na mke wake, au wake zake tu :biggrin:
 
utamu...unajua kuwa ile kitu nii tofaiti from one person to another
 
Back
Top Bottom