wenye uzoefu naomba ushauri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wenye uzoefu naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kbz, Oct 8, 2012.

  1. k

    kbz Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,
    nina rafiki yangu anafanya kazi kwenye compuni ana mtoto mmoja na hawana mawasiliano na baba wa mtoto tangu mtoto azaliwe ana umri wa miaka miwali,
    Kuna mwanaume ofisini kwao anataka awe nae kama mpenzi wake,
    Swali lake, je mahusiano kazini yana hatari? Naomba ushauri
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mahusiano duaniani yana hatari, tafakari kwanza.

    Sera za kampuni za mahusiano zinasemaje?
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kwaupande wangu mie sioni kama ni sawa,sana sana nikujitia BP kwani utakapomuona mwengine anamsalimia au umesikia
    mwanamke flani wamezoweana au alikua X wake tayari ushajikera bora utafute njee mkimalizana mnamalizana huko huko..
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    ingekuwa ni wewe ningekushauri ufanyeje maana nina experience.....lakini kama ni rafiki yako.....kwaheri.....
     
  5. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Loh! ndugu yangu mwambie aepuke mapenzi ya kazini hata kama policy za company zinaruhusu! kuna mdada alianzisha uhusiano officin kwetu ilikuwa tabu mpaka binti kidogo afukuzwe kazi yaani kiujumla haipendezi labda kama mnafanya company moja ila office tofauti hapo sawa, office moja ni noma.
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Msahuri tu, hapa JF si unajua tena mambo ya kusema nina rafiki yangu ooh jirani yangu sijui mama mkubwa and the like, lakini muhusika anaoneka tu..
     
  7. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,832
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Mahusiano ktk maeneo ya kazi ni hatari sana, alishajiuliza wanaomtaka wako wangapi hapo? Maana yake inaweza kuwa chanzo cha kupoteza hiyo chance.....an y outcome yake huwa mbaya
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,618
    Likes Received: 21,163
    Trophy Points: 280
    very very dangerous
    ukivunjwa moyo utaacha kazi?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mmmh nooo
    kazini ni kazini
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kalamu ya zambarau imeisha wino???
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwambie wapeane raha tu, wanapohitajiana lakini siyo ule wa kugangamala..........!:A S embarassed:
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,782
    Likes Received: 8,348
    Trophy Points: 280
    Tunashauliwa kutotumia vitu used. tafuta fresh one, wenzako wameshazalisha wewe ndio unajifanya una huruma?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa watu wengine wachokozi...haya bhana kumbe huwa una-mind wino wa zambarau khe khe khe.........!:biggrin:
     
  14. T

    Tetra JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,523
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aangalie tusijepata
    NGOSWE-PENZI KITOVU CHA UZEMBE part 2
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,183
    Trophy Points: 280
    hiyo inaitwa zero grazing......haifai
     
  16. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama ataweza kutumikia mahusiano ya kikazi na mahusiano ya kimapenzi basi akubali
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hahahaahhah........... huwa napata hamasa kusoma wino wa zambarau!! sa cjui leo imekuaje ka2pia kw wino mweusi!!!
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yananoga zaidi
     
  19. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160

    Hahahah ni yeye binafsi japo anazunguka Mbuyu tafadhali mshauri tu
     
Loading...