Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana. Mimi nikafikiri ni mila za makabila...
11 Reactions
100 Replies
12K Views
Wakuu, Mke wangu ni mlokole sana, yani kupitiliza mpaka kunyonya mgegedo anasema eti ni dhambi. Hajawahi na wala hana mpango wa kunyinyonya japo mi huwa napenda. Tokea muda mrefu sana nawish...
9 Reactions
48 Replies
10K Views
Nilifunga ukurasa wa mahusiano ya kimapenzi takribani miaka 10 imepita kutokana na kuelekeza akili zangu katika kutengeneza mahusiano mazuri na Mungu wangu pamoja na kutafuta elimu Nimemaliza...
2 Reactions
14 Replies
2K Views
Hebu cheki huyu mdada.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Hebu cheki huyu mdada.
1 Reactions
0 Replies
773 Views
Hebu cheki huyu mdada.
0 Reactions
0 Replies
508 Views
Hebu cheki huyu mdada.
1 Reactions
0 Replies
841 Views
Naomba kujua mawazo yenu hasa kwa wale Wa kaka walio oa ,hivi kwanini mwanaume anaetarajia kufunga Ndoa/HARUSI huwa anapitia kipindi anakonda sana ,ni kwanini hasa ?
0 Reactions
41 Replies
7K Views
Sijui kwanini kwakweli..? Unakuta watu uhusiano wao una zaidi ya miaka miwili... Wazazi wao pande zote zinafahamu upumbavu wao... Wanaishi nyumba moja, chumba kimoja, kitanda kimoja kama mume na...
5 Reactions
27 Replies
3K Views
Wandugu nataka nimvishe mtu pete ya uchumba na nimemhaidi siku nyingi ila pesa ina matumizi mengi naona nijitose tu ni mvishe asije niona msanii...Pete zinaanzia hw much?
0 Reactions
38 Replies
25K Views
Ndoa ni kitendo kitakatifu ama wakristo tunasema ndoa ni agano, lakini tofauti ya kawaida ya umri kati ya baadhi ya wanandoa husababisha matatizo kadhaa na uhusiano wenye afya kati ya mume na mke...
8 Reactions
16 Replies
9K Views
Nilisoma habari ya dada mmoja Muingereza ni celebrate na mtangazaji wa TV anaitwa Anthea Turner. Anthea hakuzaliwa kwenye familia ya kitajiri lakini hawakua masikini. Anasema katika ndoto zake...
21 Reactions
29 Replies
4K Views
Jamani I'm confused, naombeni ushauri. Kuna kaka mtu mzima (early 40s) alikuwa BAE wangu nikiwa chuo kwa miaka 2. Yy alikuwa c mwanachuo wakati huo. Lkn nilipomaliza chuo nilimpiga kibuti, ili...
3 Reactions
38 Replies
4K Views
Salaam wakuu, Ama baada ya salamu mimi ni mzima wa afya (lol...) Ntaanzia mbali kidogo, katika haya maisha yetu angali bado tuko wadogo, wazazi hua wanajaribu kutu-influence kupenda kitu flani...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Zamani nilikuwa sielewagi kwanini ndugu au wazazi walikuwa hawapendi uwarudie nyumbani usiku...nilikuwa naona kama wananibana bana tu... Sasa hivi mimi nina kwangu...kwanza sipendi kutembea usiku...
1 Reactions
20 Replies
3K Views
Kwa taarifa yako ukiona Siku 15 zimebaki kuelekea Sikukuu za Krismasi na Mwaka mpya halafu ama Mke wako au Mpenzi wako au Mchumba wako akakuonyesha moja ya dalili hizi zifuatazo au hata zote jua...
3 Reactions
22 Replies
5K Views
Ni kweli mshahara umesoma au naona nini hii? .nani tukale maisha bata maana huu mwezi ni bata tuuuu
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nimekuja jijini Mwanza. Kitu kimoja nime-notice ni kwamba. Mabinti wa huku bado wana medieval mentality yaan mtindo wa maisha ambao ni primitive. Ukitaka kumgegeda mpka utongoze upige sound week...
7 Reactions
37 Replies
4K Views
To all the guys here Ukifahamu hili itakusaidia hata kama si sasa hata Baadae itakufaa sana brother. Kuna tabia imeshamiri hususani kwa upande wa dada kuwafanyia mchezo mbaya waume/mabwan...
2 Reactions
20 Replies
3K Views
Guys wapi raia wema wa magu wanaoishi au walioishi wilayani Igunga tujuane
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Back
Top Bottom