Wadada wa mkoani hawajiongezi

Wadada wa mkoani hawajiongezi

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Posts
4,317
Reaction score
4,118
Nimekuja jijini Mwanza. Kitu kimoja nime-notice ni kwamba. Mabinti wa huku bado wana medieval mentality yaan mtindo wa maisha ambao ni primitive. Ukitaka kumgegeda mpka utongoze upige sound week au mwez halafu ugegede lakini kwa Dalisalamu tulizoea demu unampiga dinner uelekeo ghetto au mkifahamiana unamkaribisha apajue kwako halafu unabandua. Nakiri kabisa kama ww unapenda kubanduabandua totoz huku nje ya Dar utapata tabu maana inabidi uhangaike na ukifanikiwa kumgegeda anakuganda na anataka umuoe. Kuna gap kubwa sana la mabinti kujiongeza kati ya Dar na mikoa mingine. Nitarudi dar mimi maisha ya kutongoza kwa mbinde yaan nenda rudi kama unasumbuana na supervisor wa report siyataki.
 
Njoo Gold Crest, ukilala hapa siku 2, utawapata ambao wanakuja bila kitu ndani. Ila andaa noti tuu.

Nna wiki sasa hapa, naona movement zao zote.
Nipe full detail mkuu niwaibukie
 
Nimekuja jijini Mwanza. Kitu kimoja nime-notice ni kwamba. Mabinti wa huku bado wana medieval mentality yaan mtindo wa maisha ambao ni primitive. Ukitaka kumgegeda mpka utongoze upige sound week au mwez halafu ugegede lakini kwa Dalisalamu tulizoea demu unampiga dinner uelekeo ghetto au mkifahamiana unamkaribisha apajue kwako halafu unabandua. Nakiri kabisa kama ww unapenda kubanduabandua totoz huku nje ya Dar utapata tabu maana inabidi uhangaike na ukifanikiwa kumgegeda anakuganda na anataka umuoe. Kuna gap kubwa sana la mabinti kujiongeza kati ya Dar na mikoa mingine. Nitarudi dar mimi maisha ya kutongoza kwa mbinde yaan nenda rudi kama unasumbuana na supervisor wa report siyataki.
Unatakiwa kuishi kulingana na mazingira, kwa Dar hilo tendo ni biashara na starehe. Mikoani hususan hapo Mwanza, ni kwa ajili ya kuimarisha familia.
 
Sisi wa namtumbo tutabaki kuwa wa namtumbo tuu mkuu! Sio sababu eti umetoka Dar ukimsalimia tuu mdada akufuate jioni! HAPANA tushazoea kuzungushana miezi na miezi
 
Gold Crest ndo direction, uliza dereva taxi atakuleta hapo. Kama hawapajui check google direction.

Mie mwenyewe nimeletwa vacation hata mtaa uliopo Gold Crest siujui.
Ipo dar?
 
Sisi wa namtumbo tutabaki kuwa wa namtumbo tuu mkuu! Sio sababu eti umetoka Dar ukimsalimia tuu mdada akufuate jioni! HAPANA tushazoea kuzungushana miezi na miezi
Mambo ya kuzungushana si ni usumbufu tu
 
Gold Crest ndo direction, uliza dereva taxi atakuleta hapo. Kama hawapajui check google direction.

Mie mwenyewe nimeletwa vacation hata mtaa uliopo Gold Crest siujui.
Gold crest napajua hapo samaki kwny jengo la PPF sasa nikufika nipande floor ya ngapi na wamekaa site gani au nikija tu reception nawapata??
 
Nenda mitaa ya CCM kilumba stadium mida ya mbili usiku utajizolewa wa bule kabisa
Gold Crest iko between Mwanza hotel, na Nyamagana stadium
 
Back
Top Bottom