Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
61,235
Reaction score
98,460
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
 
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
Mkuu upo sahihi kabsa wanawake wengne ni wavivu sana kujisafisha maeneo ayo nishakuwa nae wa dzaini iyo ckuwa na budi nikawa namnyoa tu maana bila kufanya duu cjui kwa nn
 
mkuu ni hakika wanawake wengi sana wana mapungufu hayo, huwa hawanyoi kabisa hizo nywele, huyu wa kwangu kunyoa huwa ni vita sijui anaona ufahari asiponyoa
 
Mkuu upo sahihi kabsa wanawake wengne ni wavivu sana kujisafisha maeneo ayo nishakuwa nae wa dzaini iyo ckuwa na budi nikawa namnyoa tu maana bila kufanya duu cjui kwa nn
Huwa wanakuwa na mambo ya kishamba hata ile harufu ya fungus wenyewe wanafikiri ni kawaida kumbe ni tatizo dogo la Candida au UTI mimi nimeshawashiwishi mademu wengi tu kuwa kama kuna faul Odor yaani ile harufu isiyo ya kawaida ni infection tu na wengi wananikubali sana yaani inabaki ile harufu ya mbunye ile ya kawaida ambayo huwa inarufanya wanaume kuongeza mapigo. .
 
Back
Top Bottom