KURUDI HOME NIGHT KALI

KURUDI HOME NIGHT KALI

AbuuMaryam

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Posts
2,651
Reaction score
4,758
Zamani nilikuwa sielewagi kwanini ndugu au wazazi walikuwa hawapendi uwarudie nyumbani usiku...nilikuwa naona kama wananibana bana tu...

Sasa hivi mimi nina kwangu...kwanza sipendi kutembea usiku bila sababu ya msingi...ule uhuru nilikuwa nautaka hata siutumia sasa hivi...

Pili ninaishi na mdogo wangu fulani hivi kwa muda kidogo...yaani anapenda kukaa kwangu kwakuwa anarudi anavyotaka...sasa ana tabia ya kurudi usiku sana 5 kwenda juu...

HII TABIA INAKERA SANA...

AU WENZANGU NIGHT KALI FRESH TU KAMA ZAMANI..?
 
Kama wewe ulikua unaona raha kwanini unambania dogo?

Huo ni wivu tu. Kama umri wako umeenda baki home msubiri dogo umfungulie mlango.

Mimi hapa nipo baa nalewa naenda kumgongea maza simu afungue mlango.
Nakuombea tu huyo Mama asifungue mlango,ukomee [emoji3] [emoji3]

For sure mtu kurudi usiku inaboa ,unakua unahisi huyu mtu ananichukulia poa hivii
 
hauna cha kufanya ndio maana haudhururi usiku koo usidhani wote hatuna cha kufanya kama wewe


watu wa mtazamo kama wako huwa ni wapiga punyeto wenye phd
 
Nakuombea tu huyo Mama asifungue mlango,ukomee [emoji3] [emoji3]

For sure mtu kurudi usiku inaboa ,unakua unahisi huyu mtu ananichukulia poa hivii
Hahaha hamna bana inategemea na familia na familia.. Wengine kurudi ana funguo zake hasumbui mtu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom