JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Kuna sekondar moja iko mjini kahama shinyanga,jna limehfadhiwa.Yaani ile sekondary ni ya mataira director wa shule elimu yke darara la pili,mkurungenz wke hakusoma,mkuu wa shule ana digrii lakin...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Wana JF,Mbado!mBADO!mbADO! ya MR EBO ndio imeisha,je na WEWE Mbado yako ni ipi?
0 Reactions
0 Replies
3K Views
The festive season is upon us, accidents take seconds 2 happen but suffering lasts a life time;therefore: HELMETS & CONDOMS shld be worn on appropriate HEADS during respective RIDES, esp on...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
tetezi kwenye katiba mpya kuna kipengele kinasema ni marufuku kuvaa mlegezo (kata 'K') ukikutwa bakora
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Chapombe alikua anasafiri kwenye treni siku ya tatu bila ya kuonja akamuona mtu mbele yupo na chupa ya biere akakiepeleka mdomoni na kui2a chini kwa kua jamaa alikua na usongo na bia akamlia...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Kwa sasa Facebook imejaa mashoga wa kiume hali inayotia kichefuchefu kabisa .. utakuta wanawasiliana na wewe kama rafiki wa kawaida baada ya siku mbili utasikia nina hamu kweli ... ukiuliza hamu...
0 Reactions
22 Replies
5K Views
Mi nimebanwa sana kikazi wikiendi hii huku Mombasa. Sijui kama nitapata muda wa kuingia jamvini na wakati huo huo kupiga mambo yetu. Lakini naomba niwatakie wikiendi njema wanajamvi wote na Mungu...
2 Reactions
4 Replies
1K Views
Aagh jamani uchawi upo!! Hapa Mtwara sasa hivi kuna jamaa wapo baadhi wanatokea msumbiji huko, wanatoa uchawi. Wameanza Mikindani huko, wazee wameumbuka sana, kuna nyumba wametoa misukule zaidi ya...
1 Reactions
69 Replies
14K Views
Nimekopa nimeshndwa kurudisha salio 0656-211288 ntashukuru utakaye ni helg
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Et wandugu,nitajuaje kama huyu gal ananipenda?
0 Reactions
27 Replies
3K Views
Wana jf,supose ww ungekuwa ndo mbunge wa cdm umetendw haya ungfnyj? 0.kura zenu za uraisi zmchakachuliwa 1.umenyimwa haki ya kushiriki kumchagua meya arusha 2.umekamatwa ukitetea haki na...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
jamani nilikua ninauliza kua hizi ndege zinazo pita pita hapa mjini ni zetu ama ndio nchi imeuzwa na hatujapewa chetu kama temba anavyosema...?
0 Reactions
5 Replies
2K Views
HEBU CHEKI HII VIDEO,HAWA JAMAA WANASHANGILIA USHINDINKWA KUT**NA VIDOLE MAKALIONI DUHH! CLICK HAPA: Immoral Celebration 1 Nosrati Sheys Rezaei
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Binafsi najishangaa sana mzunguko wa maisha yangu: Nikiwa sekondari serikali ikafuta masomo yabiashara(BK&COM) sisi ndo 2kawa wa mwisho. Nakwenda advance serikali ikarudisha miezi ya...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Nauuliza Swali langu Kitendawili? Kuna Shetani alizungumza na Binadamu. je Huyo binadamu anaitwa nani jina lake? Naomba jibu kutoka kwenu asanteni........
0 Reactions
25 Replies
13K Views
Natangaza kupotelewa na memba mmoja mwenye ID aina ya The Boss. Mara ya mwisho alionekana maeneo ya Siasa, Chit Chat na MMU na walikuwa karibu na kijana mwingine wa mtaani jina bado linahifadhiwa...
1 Reactions
88 Replies
5K Views
Tangazo la jamaa wamekwama mbugani wanahofu kuliwa na simba, eti "nguvu ya m-pesa itakuokoa popote ulipo" na wewe tangazo lipi unalifahamu.....
0 Reactions
50 Replies
4K Views
Nina furaha mke kaniruhusu niingie jamii forum muda wowote ninaotaka, baada ya kujionea raha za huku.. Kweli jamii forum n noma.
0 Reactions
28 Replies
2K Views
Habari za siku ya leo wapendwa nimefiwa na Baba yangu mlezi,na sasa ndio naelekea Kilimanjaro kwa mazishi yatakayofanyika kesho.naomba tuzidi kuombeana.
2 Reactions
83 Replies
6K Views
hii inasumbua sana,msichana anatumwa sokoni na wazazi wake,akifika huko wauzaji,wengine wa2 wazima wanaanza kuwashika maungoni makilio wateja wao hao hata kama hawataki,tabia hi imefika mahali...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…