Mshoga wa facebook | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshoga wa facebook

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mishobok, Dec 1, 2011.

  1. M

    Mishobok Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa Facebook imejaa mashoga wa kiume hali inayotia kichefuchefu kabisa .. utakuta wanawasiliana na wewe kama rafiki wa kawaida baada ya siku mbili utasikia nina hamu kweli ... ukiuliza hamu ya nini?... anakutumia picha za wanaume wanakamua tigo
    then anakwambia yani kaka nakupenda sana ...inakera ...
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Ya facebook yaache huko huko! Hapa tupo level nyingine.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Ngoswe mwachie Ngoswe mwenyewe.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mbona kila sehemu wamejaa hao mashoga hata humu JF hawawezi kukosa
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Astaghafilhulaiih..
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,170
    Likes Received: 4,158
    Trophy Points: 280
    umekuja na hasira kweli kweli,
    karibu Jf.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Yarab toba.
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ma mdogo nakusalimia kwa jina la bwana!!
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Mh! Makubwa, dunia ya mwisho hii. Tn mwisho mwampamba!!!
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Sikujua Fb kunawaumini wa Cameron namna hiyo
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Vipi umeshamkamua mmoja?
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    achana naye huyo(mblock) anayekusumbua we deal na wale unaowajua tu. Nalog off
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mkuu nipe jina lake fasta na watafuta sana hao viumbe...sawa mkuu fanya fasta :poa
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Au Sio, awazungumzie nyie wa huku JF.
     
  16. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Mishobok - Pole Sana.
    My number 1 rule on FB is "ALWAYS ADD THE PEOPLE YOU KNOW, RESTRICT YOUR PROFILE TO FRIENDS ONLY"..Usikubali kum-add mtu kama rafiki iwapo hufahamiani nae...matokeo yake ndio hayo!
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kupitia fb ndo nilijua watanzania walio wengi ni mashoga
     
  18. m

    mbweta JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jaman co facebuk hata humu jf wapo wengi wanamtindo huo.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    ushauri mzuri mzur washa, hata mimi huwa nasita sana ku-accept request za nisiowafahamu. Hata ni mvivu wa ku-add hovyo...
     
  20. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 727
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Wengine humu ni unafiki tu kutwa nzima unashinda fb uki-chat walete post ya kuponda fb na wewe uanze mbwembwe za ajabu hapa.,wanafiki wote walaaniwe.
     
Loading...