Dio AMEFIWA NA BABA YAKE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dio AMEFIWA NA BABA YAKE

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dio, Nov 21, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za siku ya leo wapendwa nimefiwa na Baba yangu mlezi,na sasa ndio naelekea Kilimanjaro kwa mazishi yatakayofanyika kesho.naomba tuzidi kuombeana.
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za siku ya leo wapendwa nimefiwa na Baba yangu mlezi,na sasa ndio naelekea Kilimanjaro kwa mazishi yatakayofanyika kesho.naomba tuzidi kuombeana.
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,601
    Trophy Points: 280
    Pole sana Dio,
    RIP Baba Mlezi wa Dio!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Pole sana dear.
    Mwenyeenzi Mungu awe nawe
    pamoja na familia yako ..
    R.I.P baba Dio
    [​IMG]
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,414
    Likes Received: 28,222
    Trophy Points: 280
    Pole kwa msiba
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Pole sana dear.
    Mwenyeenzi Mungu awe nawe
    pamoja na familia yako ..
    R.I.P baba Dio
    [​IMG]
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,106
    Likes Received: 38,242
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa msiba mkubwa uliokufika. Nakutakia safari njema na Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa msiba Dio. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi amen.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,203
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu. Kila la kheri,Mungu atangulie kila jambo
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni wote tuko pamoja,na tuzidi kuombeana.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    RIP baba mlezi wa dio
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,064
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu DIO,
    MUNGU aiweke roho ya marehemu mzee mahali pa starehe ya milele.:embarassed2:
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    .....Pole sana Dio, usafiri salama.
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    pole sana Mr Dio,mungu awe nawe
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Pole sana Dio
    Inna lillahi wa inna ilaihi raji'un
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Pole sana Dio...
     
  18. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,279
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    pole sana Dio.Mungu ailaze roho ya mzee mahali pema peponi.amen
     
  19. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Poleni Sana kwa Msiba Dio, Mungu akutangulie katika Safari yako na yote yalioko mbele yako
     
  20. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni wote tuko pamoja
     
Loading...