JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
  • Closed
Wadau AshaDii was a popular figure hapa jamvini...she came up with a big bung. but suddenly vuu kapotea. where's AshaDii? Please come back wherever you are...!
2 Reactions
223 Replies
29K Views
Bibi kizee mmoja alikwenda benki moja maarufu sana hapa nchini ili kuweka fedha zake. Alipofika mapokezi aliuliza. "Naomba kumwona meneja mkuu wa benki hii" Mfanyakazi wa mapokezi...
7 Reactions
52 Replies
18K Views
Hebu fuatana nami hapa kwenye aina ya hawa watu. 1. YUKO AMBAYE HAJUI NA HAJUI KAMA HAJUI= (MWELEKEZE) 2. YUKO AMBAYE HAJUI NA ANAJUA KUWA HAJUI= (MFAHAMISHE) 3. YUKO AMBAYE HAJUI NA HATAKI...
0 Reactions
21 Replies
3K Views
Jumanne - J4. . .JeiFoo Amina - Amyner (Amy ulinipa ruksa) Fadhili - Fad. . Faddy Cheupe - Che Jamila - Jamy Fatuma - Fatty Salama, Salima - Sally Mwajuma - MJ. . EmJei Elisante...
2 Reactions
141 Replies
10K Views
Habarini wana JF Nina swali nimekuwa nikijiuliza sana kuhusu hizi nyimbo za taarabu. Natanguliza samahani kwa ambaye atakwazika na swali hili. Swali lenyewe ni hili: Kwa nini hizi nyimbo...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
alinitembelea nyumban kwangu toka juzi. Kwa bht mbaya ama nzuri kagundua mm ni IT mkali saana. Nampa mafunzo baada ya wk moja nitamuachia huru. Golden Mpoleee doc mrajiwa. Mazuri na mpole.
0 Reactions
26 Replies
2K Views
The Six Men in a Woman's Life who turns her on: 1. The Doctor, because he says; "Take your clothes off" 2. The Dentist, because he says; "Open wide" 3. The Milkman, because he says; "Do you...
2 Reactions
3 Replies
889 Views
Ratiba ya mwalimu Christopher Mwakasege inaonesha tarehe 29 Januari 2012 atakuwa Dar es Salaam. Kwa yeyote anayejua juu ya ziara hii ratiba yake na inafanyika wapi naomba anijulishe. Asanteni
0 Reactions
41 Replies
5K Views
Nakuuliza ushawahi? Kudadadeki... kama hujawahi embu gonga https://www.jamiiforums.com/sports/135893-tp-mazembe-disqualified-from-african-champions-league-3.html#post1971013 halafu wivu...
7 Reactions
261 Replies
15K Views
Mmasai mmoja alipanda daladala eneo la hospitali kuu Moro. Daladala ilipofika eneo la shan darajani akamwambia konda " elo, imefika shusha hapahapa darajani" Konda akamwambia darajani hatushushi...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
mume alimpa talaka mkewe wakaenda mahakamani ili mahakama iamue ni nani anapaswa kuishi na mtoto ? MKE : akasema mtoto ni wakwangu kwa maana nilibeba mimba miezi 9 nikapata uchungu kujifungua na...
0 Reactions
26 Replies
8K Views
Jamaa anamuuliza rafiki yake ... Hivi hadi sasa una umri gani? ... Rafiki anajibu... Miaka 56... Jamaa anamuuliza tena rafiki yake.... Baba yako mzazi alifariki akiwa na umri gani? .... Jamaa...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Nimeulizwa na Yahoofriends sijapata jibu. Tusaidiane kijibu: OTEA LISA ATAKUWA KABILA GANI??? utaipata kwa Laki... John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Tulikuwa tunapiga soga na mshikaji wangu mmoja na kukumbushana enzi zetu kule kijijini. Tutakumbuka jinsi tulivyopenda kwenda ngomani. Kwenye kijiji na Maramba kule Muheza Tanga kuna jamii kubwa...
4 Reactions
130 Replies
24K Views
Rais Jakaya Kikwete akiwa katika maongezi na Waziri Mkuu wa Uingereza Bw. David Cameron walipokutana mjini Davos pembeni mwa Kongamano la Uchumi la Dunia jana Januari 26, 2012
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Huyu mtu sijui karogwa au sijui vipi..... nunueni magari mengi zaidi ili wawekezaji binafsi wawajengee barabara Hii kauli yake imeniacha domo wazii.....huyu jamaa hivi yuko siriasi kweli?
0 Reactions
56 Replies
5K Views
mwenzenu homa naona imenikamata mpaka naogopa
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Hivi watanzania tumefikia Kutojali muda kiasi hiki? What the hell is Dakika Sifuri. Ndio maana ukienda sehemu mbali mbali kupata huduma, ukiuliza bado muda gani unaambiwa Bado Kidogo...
3 Reactions
41 Replies
4K Views
Naomba kujua kama hizi tabia tulizonazo sisi kina kaka pia kina dada nao huwa nao huwa wanaambianaga, kwa mfano utakuta vijana huwa wanaambianaga kua aisee yule demu anajua majambozi au yule aisee...
0 Reactions
22 Replies
3K Views
kutokuwa na shule,mwanamke sio tu inakunyima fursa za kazi nzuri na kuwa na maisha mazuri...ila pia hata wachumba na mabuzi unapata yale ya low quality lol unapata mwanaume hana shule hana kazi...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Back
Top Bottom