Hivi inakuwaje hujawahi kupanda ndege?

Hivi inakuwaje hujawahi kupanda ndege?

mafiakisiwani

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Posts
833
Reaction score
620
Mamboz zenu waungwana,natumai hamjambo na mnajiandaa na mishemishe za mitoko ya Ijumaa.
Binafsi huwa najiuliza: Hivi ni kwanini mtu mpaka anakufa au anakuwa mkubwa wa miaka 69 lakini bado hajawahi kupanda ndege? :A S embarassed:
 
sioni faida ya kujadili
Inasaidia nini kupanda au kutokupanda ndege
Kwani kupanda ndege ndo mafanikio au vipi
na ukipanda imekusaidia kuongeza nini maishani mwako
Au usipopanda imekuongezea au kukupunguzia nini mmaishani mwako
 
Mamboz zenu waungwana,natumai hamjambo na mnajiandaa na mishemishe za mitoko ya Ijumaa.
Binafsi huwa najiuliza: Hivi ni kwanini mtu mpaka anakufa au anakuwa mkubwa wa miaka 69 lakini bado hajawahi kupanda ndege? :A S embarassed:


...bwaaaahhahahahahah!....nipande ndege ili iweje bana?
 

...bwaaaahhahahahahah!....nipande ndege ili iweje bana?
Mbu shangaa jamaa hapo anawashangaa waiopanda ndege
Kwani kupanda ndege ni jambo la kuja kuongelea kwa watu
 
Jamani, mbona umezianzia safari lager mapema hivyo??! eniwe, furahiday njema!..mi nimepanda ungo, ndege naogopa
 
Kwetu tunatumia fisi
Ukiona miguu yangu ni kama kotama
Kwa ajili ya kujishikiza kwenye fisi asinidondoshe
Huwa wana speed
Afu maskio ndo mskano

Kongosho mwambie huyu jamaa
sio ndege tuu na fisi na ungo ndo usafiri
Ndege nini bana
 
Kipofu kauona mwezi, basi hata akiambiwa tembo mkubwa anauliza 'kama mwezi?'
Ushamba hauna mwenyeji,kha!
 
Mamboz zenu waungwana,natumai hamjambo na mnajiandaa na mishemishe za mitoko ya Ijumaa.
Binafsi huwa najiuliza: Hivi ni kwanini mtu mpaka anakufa au anakuwa mkubwa wa miaka 69 lakini bado hajawahi kupanda ndege? :A S embarassed:

Wewe lazima ni Mpemba
 
Back
Top Bottom