Kwa herini wana JF wote

Kwa herini wana JF wote

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Wanpendwa wana JF wenzagu nimekuja rasmi ili kuwaaga kwani tarehe 6 mwezi wa pili nategemea kuondoka na kwenda masomoni. Kutokana na hali hiyo nasikitika kuwaambia kuwa sitoweza kuendelea kuwa nanyi tena katika forum tukichat, kuelimishana na kushauriana na kupeana habari za hapa na pale kama tulivyozoea hadi pale ntakapomaliza masomo yangu. Nitawamiss sana members wenzangu wa JF hasa wale wa jukwaa la Science and Tech na jukwaa la mapenzi. Ingawa nitakuwa mbali nanyi lakini kiroho tutaendelea kuwa pamoja kwa sababu mpo moyoni mwangu, mtaendelea kuwa moyoni mwangu na hakuna kiyu chochote kitachonifanya nitengane nanyi hata kama JF ikifa.

I know its so painful being apart from you guys cuz my heart knows only how to love you. Pls dont ever let me go, i will love you forever cuz you are my life. Nawatakia wana JF wote maisha mema na yenye baraka tele na Mungu akipenda tutaonana tena. Kwa herini
 
vipi unaenda kusomea polini ambako hamna network au unatumia computer za ofisini kwenu. Sikiliza dogo JF ni popote jitahidi utembelee japo mara chache

Kuna chuo gani ambacho kipo porini na wewe? Tatizo ni kwamba mimi huwa napenda kuncentrate kwenye kitu kimoja na sipendi kuchanganya mchele na unga
 
Kuna chuo gani ambacho kipo porini na wewe? Tatizo ni kwamba mimi huwa napenda kuncentrate kwenye kitu kimoja na sipendi kuchanganya mchele na unga
Kaka hata kama unapenda kuconcetrate, huwezi ukapata hata nusu saa kwa wiki ukapitia pitia hapa? kama ulivyoeleza hapo mwanzo kuwa hapa ni kuchat na kuelimishana, ukizidiwa na homework basi tunaweza tukakusaidia kutatua assignment zako.
Kila la kheri
 
Ukijivua gamba usiache kutujulisha!!
Masomo mema.
 
Kaka hata kama unapenda kuconcetrate, huwezi ukapata hata nusu saa kwa wiki ukapitia pitia hapa? kama ulivyoeleza hapo mwanzo kuwa hapa ni kuchat na kuelimishana, ukizidiwa na homework basi tunaweza tukakusaidia kutatua assignment zako.
Kila la kheri

Sawa mkuu. Nashukuru kwa ushauri wako. Nitakuwa nachungulia japo mara moja moja
 
lolz! jiwekee ratiba ya kuperuz humu hata lisaatu kila jmos iv.
duh inaonekana ww ni slow learn enh had unahitaji utulivu wa hali ya juu ivo dah.
nways goodbye nitakumis pia hapa jamvini.
 
Ni shule gani hiyo kusipokuwa na Network?

Sio shule ni chuo. Naenda kujiendeleza zaidi. Sijaridhika na elimu niliyonayo. Mimi tu ndio sitaki kutumia mtandao hasa nikiwa nasoma maana mimi ni mitandao ni kama chupi na ****. nikianza kutumia mitandao nitasahau kusoma na mwishowe nitakula SUP
 
lolz! jiwekee ratiba ya kuperuz humu hata lisaatu kila jmos iv.
duh inaonekana ww ni slow learn enh had unahitaji utulivu wa hali ya juu ivo dah.
nways goodbye nitakumis pia hapa jamvini.

Am not a slow learner. Actually am one of the best. Katika chuo nilichosoma mwanzoni I was the first student with first class. da problem is dat huwa sipendi entertainment ninaposoma maana huwa nashindwa kujicontrol nikiziona au kuzitumia. Nakuwa kama vile nimerogwa nazo.
 
we utakuwa ni kilaza tu,...mbona watu tunapiga madegree ya pili na jf tunaingia..labda uniambie huwa unakesha jf kama faiza foxy
 
we utakuwa ni kilaza tu,...mbona watu tunapiga madegree ya pili na jf tunaingia..labda uniambie huwa unakesha jf kama faiza foxy

Yaani huwezi amini kila siku nalala saa tisa usiku cuz of JF. sasa kama nikifanya hivyo hadi huko chuoni si itakula kwangu?
 
Kuna chuo gani ambacho kipo porini na wewe? Tatizo ni kwamba mimi huwa napenda kuncentrate kwenye kitu kimoja na sipendi kuchanganya mchele na unga
ndio maana anauliza chuo kipi jamani??
haya all the best wenzio udsm mzumbe ndio sehemu yao hii ya kujisahaulisha na supu ingawa zipo wakiingia huku wanahasi washapasua nawakigusa pepa wanapita sijui huko ugaibuni mwanangu safari njema mpwa
Kumbuka afghanistan ujikoki kikwelii lazima uanze kusomea ile dini yetu kwanzaa mwaka ndio usonge mbele
 
Young Master,

Nakupa pongezi na ujaaliwe kwenye masomo yako, uhitimu vyema kabisa.

Wazo la kuachana na hii mitandao, ni zuri sana, haina faida hii kwa wanafunzi bali ina hasara zaidi. Mitandao yako kwa sasa ni iwe ile ya masomo yako na inapobidi tu.

Hongera kwa sana tu.
 
ndio maana anauliza chuo kipi jamani??
haya all the best wenzio udsm mzumbe ndio sehemu yao hii ya kujisahaulisha na supu ingawa zipo wakiingia huku wanahasi washapasua nawakigusa pepa wanapita sijui huko ugaibuni mwanangu safari njema mpwa
Kumbuka afghanistan ujikoki kikwelii lazima uanze kusomea ile dini yetu kwanzaa mwaka ndio usonge mbele

Duhh! ndio dini gani hiyo mkuu??
 
Tatizo wanafunzi wa bongo mna complicate life .... Nakumbuka nilipokuwa med school watu walikuwa wana have fun kama si wanafunzi wa udactari .. nilikuwa na mate wangu ni Mu Iran alikuwa DJ night club kama part time job .. saa hivi dactari nzuri tu Malaysia hapo...

Nenda kasome lakini usisahau ku relax mi suli ya kibongo kukesha ni upuuzi mtupu ..
 
Back
Top Bottom